• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: กลุ่มเพือนคาราเวล..เชียงใหม่เล็กๆ  (อ่าน 1753 ครั้ง)

worachoti

• บุคคลทั่วไป
    .. :D แนะนำตัวครับ..เป็นกลุ่มเล็กๆที่รู้จักกันรวมตัวจากทุกๆเส้นทางเพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์ความรู้ต่างๆแก้ไขปัญหาจากการใช้รถ..โดยเฉพาะการรู้เท่าทันช่างในการนำรถไปซ่อม.. ;)

..ย้ำ โฟลค์สวาเกนก็คือ เยอรมัน ไม่ใช่ญี่ปุ่น พอเจอช่างญี่ปุ่นก็..เอวัง..ครับผม  ;D

FlukeSwagen

• Newbie
    • *
    Re: กลุ่มเพือนคาราเวล..เชียงใหม่เล็กๆ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 08:13:45 pm »
    Golf Mk3 ไปร่วมกลุ่มตวยได้ก่อครับอ้าย  :)

หะมู

• Hero Member
    Re: กลุ่มเพือนคาราเวล..เชียงใหม่เล็กๆ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 08:23:23 pm »
    บอร์ดโฟล์กไทยยินดีต้อนรับครับ ในบอร์ดนี้ก็มีนักเลงรถตู้ตัวกลั่นหลายท่านครับ มีอะไรดีๆ ก็แนะนำเข้ามาเลยนะครับ เผื่อเพื่อนๆ ทางนี้ขึ้นไปทางเหนือ ถ้ารถมีปัญหาจะได้อุ่นใจหน่อยครับ ในทางกลับกันพวกเราทางนี้ก็ยินดีแนะนำนะครับ คอเดียวกันครับ  ว่าแต่ว่าเป็นการรวมตัวของรถตู้อย่างเดียวล้วนๆ เลยหรือครับ 

วีระ

• Full Member
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 11:05:16 pm »
    คาราเวลกรุงเทพ ก็ไม่ใหญ่ครับ  นับไปนับมาได้ซักประมาณ 10 คน
    ถ้านับไปเที่ยวเดียว คงได้ซักครึ่งนึง เหอ เหอ เหอ ..

benjapanz

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 11:14:15 am »
    สวัสดีครับทุกท่าน

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 02:31:32 pm »
    น้องฟ้า T4 VR6 ขอฝากตัว ฝากเนื้อด้วยนะครับ มีโอกาสขึ้นเหนือปี่ละหลายเทื่อ
    ฮข 6336 เบนซิน + lpg
    ทักทายกันนะครับ จะบีบ (แตร) จะจับ สับไฟใส่ได้ทั้งนั้น แต่ไม่ขอเจิมทายนะ

วรโชติ

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2015, 02:27:15 am »
    .. :D แนะนำตัวครับ..เป็นกลุ่มเล็กๆที่รู้จักกันรวมตัวจากทุกๆเส้นทางเพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์ความรู้ต่างๆแก้ไขปัญหาจากการใช้รถ..โดยเฉพาะการรู้เท่าทันช่างในการนำรถไปซ่อม.. ;)

..ย้ำ โฟลค์สวาเกนก็คือ เยอรมัน ไม่ใช่ญี่ปุ่น พอเจอช่างญี่ปุ่นก็..เอวัง..ครับผม  ;D

http://www.facebook.com/cavelleusedpartbyworachoti[/color]

เป็นข้อมูลเล็กๆน้อยๆมาเล่าสู่กันฟังกันอ่านครับ...ขอบคุณครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2015, 10:31:08 am โดย วรโชติ »