• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามหน่อยครับเกี่ยวกะเครื่องครับ agg  (อ่าน 1130 ครั้ง)

กล้วย

• บุคคลทั่วไป
    คือว่าเครื่องรหัส agg กับ ady ต่างกันยังไงหรือครับเห็นมันเหมือนกัน
    อยากทราบไว้เป็นความรู้ครับ passat b4 ครับขอบคุณทุกท่านครับ

;D ;D ;D

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    Re: รบกวนถามหน่อยครับเกี่ยวกะเครื่องครับ agg
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 02:40:29 am »
    เห็นหลายคนว่าเหมือนกันแต่ AGG ปีใหม่กว่า ผมก็จำไม่ได้ว่ามีอะไรต่างกัน

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    Re: รบกวนถามหน่อยครับเกี่ยวกะเครื่องครับ agg
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 05:58:16 am »
    พศ.นี้ golf / vento เขามองและจัด vr6 กันแล้วครับ
    ทางเลือกใหม่ล่าสุด