• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องขนาดใบปัดน้ำฝน volk vento ปี 96 หน่อยครับผม  (อ่าน 1611 ครั้ง)

น้องช้าง Vento

• Newbie
    • *
    ถามหัวเรื่องเลยครับพี่ๆ ช่วงนี้หน้าฝน ผมจะซื้อใบปัดน้ำฝนใหม่ อยากทราบขนาดที่แท้จริงของ Volk vento ปี 96 อ่ะครับว่า แต่ละข้างใส่เบอร์อะไรกันบ้าง ขอบคุณครับ ;D

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    ซ้าย 19 ขวา 21 ครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2014, 05:28:02 pm โดย นิก เวนโต้94 »

น้องช้าง Vento

• Newbie
    • *
    ขอบคุณครับผม  ;)