• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เบาะนั่่ง ด้านหลัง และ คนขับ b4 b5 b5.5 และ vento คันไหนสบายกว่ากันครับ  (อ่าน 1470 ครั้ง)

fusion

• บุคคลทั่วไป
    เดาว่า
    เบ่าะนั่งด้านหลัง  b5.5เท่ากับ  b5 สบายกว่า >   b4  > vento

คนขับ   b5.5 = b5 >  b4  > vento   

เคยขับแต่  b5 และ b4 แต่ไม่เคยนั่งหลังสักคัน

yaguzahya

• Newbie
    • *
    ยินดีมากครับที่ได้มีโอกาศเข้ามาใช้เว็บที่มีข้อมูลดีๆแบบนี้หามานานมากเเล้วนะครับ

sobikejiz

• Newbie
    • *
    นั้งสบายมากๆเลยคะ

fusion

• บุคคลทั่วไป
    นั้งสบายมากๆเลยคะ

รุ่นไหนครับที่สบายมากๆ และมากกว่ากันอย่างไรครับ

naitong

• Newbie
    • *
    ไม่เคยนั่ง ทุกตัวที่กล่าวมา

แต่ที่เคยใช้มา

เบาะหลัง   Audi A6 > Audi 80 > VW Vento > Audi A4