• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้โช้คอัพ Seat Cordoba ด่วน  (อ่าน 1273 ครั้ง)

Cowboykiat

• Newbie
    • *
    อยากได้โช้คอัพ Seat Cordoba ด่วน
    « เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 07:33:14 pm »
     ท่านใดมี ขอดูรูป และลงราคาไว้ ครับ ทั้งชุดเลย 4 ต้น

วิทย์

• Sr. Member
    Re: อยากได้โช้คอัพ Seat Cordoba ด่วน
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 09:57:22 pm »
    มีโช้คอัพหน้า 1คู่   3000บาท   
    คู่หลังไม่แน่ใจเหมือนเวนโต้ไหม  เดี่ยวพรุ่งนี้เช็คให้นะ
    ถ้าสนใจ โทร  081-659-7061

Cowboykiat

• Newbie
    • *
    Re: อยากได้โช้คอัพ Seat Cordoba ด่วน
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2014, 07:40:45 am »
    สนใจ ครับ เดี๋ยวผมโทรฯหา  ;D

wasan_ann

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 03, 2014, 10:33:55 am »
    ไม่ลองเบิกใหม่ที่ตึกศีรวรจัร ชั้น1 ของกาเบรียน ชุดล่ะ 8 พันต้นๆๆ บางทีอาจมีส่วนลด ใส่ให้ฟรีด้วยครับ
    รับประกัน6เดือนด้วย
    คุ่หน้าใช้กับ เวนโต้ กอฟได้ แต่คู่หลังไม่เหมือนครับseat แกนสั้นกว่า 

Cowboykiat

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 11:50:32 am »
    ไม่ลองเบิกใหม่ที่ตึกศีรวรจัร ชั้น1 ของกาเบรียน ชุดล่ะ 8 พันต้นๆๆ บางทีอาจมีส่วนลด ใส่ให้ฟรีด้วยครับ
    รับประกัน6เดือนด้วย
    คุ่หน้าใช้กับ เวนโต้ กอฟได้ แต่คู่หลังไม่เหมือนครับseat แกนสั้นกว่า

ขอบคุณ คุณ wasan_ann มาก ครับ ผมอยู่ต่างจังหวัด  พอจะกรูณาขอเบอร์ ติดต่อ ที่นั้นได้ไหม ครับ
     ;D ;D

คนเมืองฉะ

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 01:29:24 pm »
    หน้านใช้เวนโตได้  หลังก็ใช้เวนโด้ได้ แต้สปริงต้องเวนโต้ด้วย (ใช้อยู่ครับ)ของผมรองสปริงอีกต่างหาก 1.5 นิ้ว

Cowboykiat

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 03:19:11 pm »
     ผมได้ โช้คคู่ หน้ามาจากเพื่อนสมาชิก ในนี้แหละ และ โช้คคู่หลัง เป็นของ กาเบรียน ของใหม่ คิดว่าจะใช้สปริงเดิม น่าจะได้ ยังไม่ได้ไปดูรถเลยครับ ไข้หวัดเล่นงานซะก่อน

ขอบคุณทุกท่าน อีกครั้งที่เข้ามาแบ่งปันนะครับ
     ;D ;D ;D