• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ครับ  (อ่าน 22004 ครั้ง)

srkautospeed

• Full Member
    ปิดกระทู้ครับ
    « เมื่อ: กันยายน 10, 2013, 06:30:36 pm »
    ปิดกระทู้ครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 08:53:36 am โดย srkautospeed »

E85Eazy (ระบบ auto)  = ขีวิตง่ายๆกับน้ำมัน E85 บน Nissan Teana 2.0

E85Eazy (ระบบ auto) = ขีวิตง่ายๆกับน้ำมัน E85 ใน Mazda3 1.6 5Dr พร้อมรับโปรโมชั่น ฟรีแพคเกจอัพเกรดระบบเชื้อเพลิง E85 มูลค่า 2,900-

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2014, 01:34:23 pm โดย srkautospeed »

E85Eazy (ระบบ auto) = ขีวิตง่ายๆกับน้ำมัน E85 ใน Toyota Altis พอดีพี่เค้ามาเป็นเพื่อนกับคัน Civic ที่แวะมาติดตั้ง พอเห็นว่าติดตั้งเองก็ไม่ยากลูกค้ารับไปติดตั้งเอง(ได้รับส่วนลด 500-) เลยส่งรูปมาเป็นการบ้านครับ ถ้าใช้งานไม่ดี วิ่งอืด สะดุด ไฟเครื่องโชว์ ยินดีคืนเงินครับ

Ford Fiesta แวะมาจัด AC Effecter คอมแอร์ไม่หน่วงรถ แถมแอร์เย็นฉ่ำไปในตัว จริงๆเห็นว่าสนใจชุดคิท E85 แต่ต้องรออนุมัติงบก่อนว่างั้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2013, 10:20:29 am โดย srkautospeed »

AC Effecter กับ Mirage แอร์เย็น คอมแอร์ลื่นไม่หน่วงรถครับผม พร้อมจัด OBD Bluetooth ไปดูค่าต่างๆ แถมลบโค๊ดได้ด้วยเน้อ

New Civic FB ก็ไม่พลาดที่จะแวะมารับตัวช่วยดีๆไปเสริมการทำงานของรถครับ

QQ กับ AC Effecter แอร์ที่ว่าไม่ค่อยเย็นเวลารถติดก็เย็นขึ้นเห็นๆ

E85Eazy (ระบบ auto) = ขีวิตง่ายๆกับน้ำมัน E85 ใน Ford Fiesta มาไกลจากลพบุรีกันเลยทีเดียว ถ้าใช้งานไม่ดี วิ่งอืด สะดุด ไฟเครื่องโชว์ ยินดีคืนเงินครับ

E85Eazy (ระบบ auto) = ขีวิตง่ายๆกับน้ำมัน E85 ใน Toyota Soluna ลูกค้าแนะนำต่อๆกันมา ขับมาจากอยุธยาเลยครับ

โกเล็ก

;D น้ำมัน AC Effecter ที่จังหวัดกระบี่มีตัวแทนไหมครับจะสั่งมาเติมเองก็ไม่มีสายพิเศษ แนะนำหน่อยครับ

;D น้ำมัน AC Effecter ที่จังหวัดกระบี่มีตัวแทนไหมครับจะสั่งมาเติมเองก็ไม่มีสายพิเศษ แนะนำหน่อยครับ
    กระบี่ยังไม่มีตัวแทนครับ มีที่ประจวบอ่ะครับ  คุณอาท 089-8116969

E85Eazy (ระบบ auto) = ขีวิตง่ายๆกับน้ำมัน E85 ใน Benz E230 W124 ลูกค้าเอา Ford Fiesta มาติดวันก่อนแล้วติดใจเลยเอารถ Benz คุณพ่อมาติดด้วยซะเลย แถมจัด AC Effecter ไปด้วยเย็นฉ่ำกันตามระเบียบ

E85Eazy (ระบบ auto) = ขีวิตง่ายๆกับน้ำมัน E85 ใน Honda Accord 2.4 ประหยัดค่าน้ำมันกันไปอีกคัน

E85Eazy (ระบบ auto) = ขีวิตง่ายๆกับน้ำมัน E85 ใน Toyota Vios เห็นบอกว่าข้างบ้านเค้ามาคุยว่าเติม E85 ได้ เลยจัดมั่งซะเลย

AC Effecter กับ Chevrolet Zafira แอร์เย็นฉ่ำ คอมแอร์ลื่นปรี๊ดไม่หน่วงรถครับ

E85Eazy (ระบบ auto) = ขีวิตง่ายๆกับน้ำมัน E85 ใน Mazda 2 เห็นว่าวิ่งไปแล้ว 2 แสนโลแต่ไม่กล้าติดแก็ส เลยต้องพึ่ง E85 เป็นทางเลือกครับ

AC Effecter กับ Toyota Yaris แอร์เย็นฉ่ำ คอมแอร์ลื่นปรี๊ดไม่หน่วงรถ เห็นว่าวันหลังจะแวะมาจัดกรองไฟ KWT ด้วย วันนี้ลองแค่ AC ไปก่อนครับผม

AC Effecter กับ Volk Passat แอร์เย็นฉ่ำ คอมแอร์ลื่นปรี๊ดไม่หน่วงรถครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2013, 05:03:49 pm โดย srkautospeed »

E85Eazy (ระบบ auto) = ขีวิตง่ายๆกับน้ำมัน E85 ใน BMW E36 Coupe สีแดงสุดจี๊ดครับ