• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอความเห็นใจ  (อ่าน 1256 ครั้ง)

golf 3 มหาชัย

• Full Member
    รบกวนขอความเห็นใจ
    « เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 08:53:25 am »
    เวปเราทุกวันนี้ก็เงียบพออยู่แล้ว และยังต้องมาเจอพวกไม่มีมารยาทโพสรับสมัครงานอีก เวปเราจากเวป vw จะกลายเป็นเวปรับสมัครงานอยู่แล้ว โพสแต่ละครั้งก็หลายกระทู้ติดกัน ทำไมถึงเป็นอย่างนั้น ผมคิดว่าสมาชิกในนี้ก็คงคิดเหมือนผม และคงไม่มีใครสนใจง่นที่เค้าลงแจ้งไว้ด้วย ยกตัวอย่างวันนี้เปิดเวปมา กว่าจะเจอกระทู้ถามปัญหาก็อยู่ล่างๆแล้ว สมาชิกท่านอื่นคิดยังไงผมไม่ทราบได้ แต่ผมเบื่อกับการกระทำของพวกนี้จริงๆ(ถ้าข้อความนี้ทำให้ใครเสื่อมเสียหรือเสียหายผมต้องขออภัยแต่อยากให้คุณรู้เอาไว้ว่าคุณกำลังทำลายเวปแห่งนี้)

นีโน้

• บุคคลทั่วไป
    Re: รบกวนขอความเห็นใจ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 10:28:40 am »
    เห็นด้วยกับคุณ Golf3 เมื่อวานผมก็โพ้สว่าไปทีนึ่งละ จริงๆผมอยากให้เว้ปเรามีบรรยากาศการคุยกันในเรื่องเกี่ยวกับรถ VW เท่านั้นครับ ที่ได้ใช้รถอย่างสบายใจก็เพราะหากมีปัญหาคาใจใดๆในรถแต่ละรุ่น เราก็ยังหาคำตอบได้จากท่านสมาชิกผู้มีประสบการณ์ แม้แต่ตัวผมเองก้ยังมีโอกาศได้เอาประสบการณ์มาเล่าบอกเพื่อนๆสมาชิกได้ งานๆรายได้พิเศษอะไรเนี๊ยน่าจะไปโพ้สเว้ปอื่นเถอะครับ

หะมู

• Hero Member
    Re: รบกวนขอความเห็นใจ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 07:22:04 pm »
    น่าจะเสียเวลาเปล่าครับ ป่วยการขอความเห็นใจ ผมว่าเค้าไม่ได้กลับมาดูหรอกครับ ทำเหมือนพวกยุงที่บินมาหยอดไข่ไว้แล้วก็บินหายไป  สิ่งที่ผมไม่มีความรู้ และไม่เข้าใจว่า เค้าทำแบบนี้มันจูงใจคนอย่างไร เอาคนไปทำอะไร มันจะได้สตางค์ตรงไหน พวกที่ออกเงินกู้ แบบที่พิมพ์กระดาษไปแปะตามตู้โทรศัพท์ หรือป้ายรถเมล์ผมยังเข้าใจ แต่เกณฑ์คนไปนั่งคีย์คอมพ์นี่ไม่รู้จริงๆ พวกเราคงต้องฝากรบกวนท่านผู้ดูแลบอร์ดสามสี่ท่านนี่แหละครับ ที่จะต้องจองล้างจองผลาญลบให้ ขอบคุณครับ