• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอวิธีการแปลงคอยล์จ๊ดระเบิดหน่อยครับ (คอยล์ j)  (อ่าน 1764 ครั้ง)

Yanakorn

• บุคคลทั่วไป
    อยากทราบวิธีแปลงไฟ อ่ะครับว่าต่อยังไง

หะมู

• Hero Member
    ยังไม่มีใครทราบเลย สงสัยคงต้องให้ข้อมูล หรือรายละเอียดมากอีกหน่อยล่ะครับ รถอะไร และเหตุผลที่จะแปลงคอล์ย คืออะไรหรือเพราะอะไร  ธรรมดาโฟล์กก็ใช้คอล์ยของรุ่นของเค้าอยู่แล้ว หรือคุณจะเอาคอล์ยรถญี่ปุ่นมาแปลง ฯลฯ คงต้องบอกมากอีกหน่อยแหละครับ