• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเกี่ยวกับหน้าจอ MFA ใน B5 ครับ  (อ่าน 1249 ครั้ง)

BnN

• Newbie
    • *
    สงสัยเกี่ยวกับหน้าจอ MFA ใน B5 ครับ
    « เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 01:56:19 am »
    ตอนนี้ผมใช้ Passat B5 รุ่นปี 98 สงสัยเกี่ยวกับหน้าจอ MFA
    ว่าส่วนที่เป็นอัตราสิ้นเปลืองเชื้อเพลิงเฉลี่ยน่ะครับ ตอนที่รถวิ่ง ตัวเลขมันอยู่ที่ 0.0 ตลอด
    เหมือนไม่มีการคำนวณอัตราสิ้นเปลืองให้เลยอะครับ แต่ตัวเลขอย่างอื่นเช่น เวลา หรือระยะทางที่ขับไปนั้น
    มันก็วิ่งตามปกติครับ มีแต่ตัวเลขอัตราสิ้นเปลืองเชื้อเพลิงที่มันไม่ขยับเป็นตัวเลขอื่นเลยครับ
    ไม่แน่ใจว่าถ้าเป็นแบบนี้คือมันเสียหรือเปล่าน่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับผม