• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามปัญหาคาใจ....  (อ่าน 2839 ครั้ง)

somjet keawsomboonwattana

• Newbie
    • *
    ถามปัญหาคาใจ....
    « เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 11:55:14 pm »
    อยากถามว่าชุดแต่ง abt (สำหรับ volkswagen caravelle) ที่เ็ป็นไฟ day light ตรงกันชนหน้าราคาเท่าไหร่ ใครรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้โปรดบอกผมด้วยครับ ...............ขอบคุณครับ ;D ;D ;D
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2013, 11:57:19 pm โดย somjet keawsomboonwattana »
    somjet keawsomboonwattana

ช่างเหอะ

• Full Member
    Re: ถามปัญหาคาใจ....
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 06:01:35 am »
    ของ ABT นั้นไม่รู้  :D
    แต่ Philips LED Daylight 5 เห็นขายกันประมาณ 5,000 กว่าบาท
    กะว่าจะนำเข้ามาขายซัก 3,900 บาท จะน่าสนใจไหม?  :)

โกเล็ก

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 09:50:21 am »
    แต่ Philips LED Daylight 5 เห็นขายกันประมาณ 5,000 กว่าบาท
    กะว่าจะนำเข้ามาขายซัก 3,900 บาท จะน่าสนใจไหม?  :)

มีรูปไหมช่างเหอะ โกสนใจขอรูปหน่อย

ช่างเหอะ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 10:29:32 am »

มีรูปไหมช่างเหอะ โกสนใจขอรูปหน่อย

โกลองเข้าไปดูที่นี่ครับ แต่ดูเหมือนว่าทางฟิลลิปส์จะเปลี่ยนกล่องกระดาษใหม่แล้ว กล่องเล็กกว่าเดิมหน่อย

http://www.youtube.com/watch?v=HnV5XsBwh4M

ทนายรูปหล่อ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 12:25:55 pm »
    พี่ช่างเหอะ แล้วมันสว่างพอเกือบจะแทนสปอร์ตไลท์ได้ไหมครับ ถ้าได้เดี๋ยวโทรหาเลยฮิฮิ เจ้า B5 ตามันมัวเหลือเกิน

ช่างเหอะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 03:43:13 pm »
    พี่ช่างเหอะ แล้วมันสว่างพอเกือบจะแทนสปอร์ตไลท์ได้ไหมครับ ถ้าได้เดี๋ยวโทรหาเลยฮิฮิ เจ้า B5 ตามันมัวเหลือเกิน

รถ...หรือ (สามี)เจ้าของรถ ที่ตามัว ???
    ไปร้านขายยา ซื้อยาล้างตามาลองดูก่อนไหม? อิอิ  ;D