• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนตู้แอร์  (อ่าน 1302 ครั้ง)

เตียงยังทรุด

• บุคคลทั่วไป
    เปลี่ยนตู้แอร์
    « เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 04:41:53 pm »
    สวัสดีครับ จะรบกวนเรียนถามท่านผู้รู้หรือมีประสบการณ์ ว่าเวลาเปลี่ยนตู้แอร์ รถ passat tdi ต้องรื้อแผงคอนโซล
    ทุกครั้งหรือเปล่าครับ? และงบประมาณในการ / ครั้ง ประมาณกี่พันบาทครับ ? ท่านใดมีร้านแนะนำบ้างไหมครับผมอยู่ย่านปทุมธานีครับ ...........ปล. ขอข้อมูลก่อนเข้าหน้าร้อนนะครับ ขอบคุณครับ