• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เชียงกง  (อ่าน 2597 ครั้ง)

R-GolfIII

• Jr. Member
    • **
    เชียงกง
    « เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 02:40:26 am »
    ระหว่างเชียงกง บางนา  กับ  ปทุมวัน

ที่ไหนมีอะไล่ vw golf/vento พวกหน้าตัด หัวตัด  มากกว่าครับ

แล้วทั้งสองที่ราคาต่างกันไหม

ใครทราบมั่งครับ

Reaungyut

• **
    Re: เชียงกง
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 07:49:09 am »
     บางนาครับ ที่ปทุมวันกำลังจะย้ายออกกันหมดเพราะทางจุฬาขึ้นค่าเช่า

จุฬาคอฟฟี่

• Moderator
    • ใจเป็นนาย กายเป็นบ่าว
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 11:02:01 pm »
    บางนาครับ ตั้งแต่ซุ้มประตูเข้าเลย

R-GolfIII

• **
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 12:48:59 pm »
    ขอบคุณครับ บางนาใกล้บ้านผมมากกว่าด้วย  ;)

หะมู

• Hero Member
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 02:40:03 pm »
    ถ้าแวะไปแล้ว รบกวนเข้ามาบอกท่านอื่นๆ บ้างก็ดีนะครับ ว่ามีร้านอะไร ที่ขายพวกอะไหล่โฟล์กหรือรถในเครือ อยู่ตรงไหน จะดีมากเลยครับ ขอบคุณครับ

dorn

• Hero Member
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 05:35:38 pm »
    ดีครับ  จะเป็นบุญกุศลอย่างแรง