• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อู่ซอยชินเขต ที่อยู่หลังนอร์ทปาร์คยังมีอยู่ไหมครับ  (อ่าน 1538 ครั้ง)

nut

• บุคคลทั่วไป
    พอดีว่าไม่ได้ซ่อมนานหลายปีแล้ว
    ตอนนี้เวนโต้มีปัญหาเบรก กะว่าจะเอาไปซ่อมเพราะไม่ไกลบ้าน
    จะขับไปเลยก็กลัวจะเสียเที่ยวเพราะรถก็ไม่ค่อยมั่นใจ
    หรือมีอู่ไหนแนะนำละแวกประชาชื่น รัชวิภา จตุจักร ไหมครับ

หะมู

• Hero Member
    ไม่ทราบคุณ nut หมายถึงช่างเป้ ที่อยู่ซอยชินเขต งามวงศ์วาน หรือเปล่า เพราะผมก็ไม่ชำนาญถนนหนทางแถวนั้น ถ้ายังไงลองโทรถามดูก่อน โทร. ๐๘๙-๗๘๗ ๒๘๗๓ แล้วก็มีช่างที่อยู่ด้วยกัน ที่ชื่อสนธยา โทร. ๐๘๓-๐๖๔ ๔๐๗๗ นะครับ นอกจากนี้เค้ายังมีน้องชายชื่อช่างป๊อด บริการอยู่แถวแยกพงษ์เพชรด้วย โทร. ๐๘๒-๔๕๑ ๕๖๔๖ ใช่หรือไม่ใช่ยังไงค่อยว่ากันใหม่ครับ