• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: หาโช๊คใส่ B5 highline  (อ่าน 1148 ครั้ง)

nochick

• Jr. Member
    • **
    หาโช๊คใส่ B5 highline
    « เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 11:10:35 pm »
    หาโช๊คใส่ B5 highline
    ใส่ยี่ห้ออะไร ราคาเท่าไร ดีครับ
    มือสองมีไหม
    โทรถามหลายที่แล้วหน้า-หลังมีหลายราคาหลายยี่ห้อจัง 4500-6500
    เข้าใจว่า SACHS เป็นของเดิมใช่ไหมครับ

รถ 12 ปี แล้ว กะใช้อีก 2-3 ปี จะซ่อมก็คงอยู่ไม่ถึง

รบกวนเพื่อนสมาชิกแนะนำด้วยครับ :o

tassanee

• บุคคลทั่วไป
    Re: หาโช๊คใส่ B5 highline
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 09:29:34 am »
    ราคาเท่าไรค่ะ อยากได้ โชคหลัง ยังไงส่งเมล์มาบอกก้ได้ค่ะ tassanee-dsk@hotmail.com