• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกแปลกๆเหมือนมีใครหายไปไหมครับ ฮิฮิ  (อ่าน 5589 ครั้ง)

dorn

• Hero Member
    Re: รู้สึกแปลกๆเหมือนมีใครหายไปไหมครับ ฮิฮิ
    « ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 06:21:16 pm »
    คุณหะมู และสมาชิกทั้งหลายครับ
            ขอแสดงความยินดีด้วยกับweb vw thai ของเรานะครับ  เราได้ก้าวสู่โลก online อย่างแท้จริง(ตามที่คุณหะมูแจ้งการเข้ามาของแขกที่มาจากต่างประเทศ จากยอดสมาชิกที่เคยดูอยุู2200กระโดดมา4417) ข้อคิดเห็น เรื่องภาษาก็เป็นสิ่งทีดี แต่เนื่องจากมีการโพสเข้ามาหลายภาษา(เข้าใจว่าอย่างนั้นนะ)
    เราจะมาปิดกั้นก็ใช่อยู่ เราควรนำเสนอในการใช้ภาษาที่เป็นภาษาสากลเพื่อแลกเปลี่ยนสิ่งที่เขาอยากรู้และสิ่งที่เราอยากรู้เหมือนกัน ผมว่าในwebเรามีผู้ทรงอิทธิพล(ความรู้ทางด้านภาษาไม่มากก็น้อย,ช่วยแปลความหมายเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็นของชาว vw ทั่วทุกมุมโลกก็ดีนะ) เป็นแนวความคิดที่ต่อมาจากท่านปรมาจารย์หะมู
            หวังว่าเป็นข้อเสนอให้ทีมงานadminได้ช่วยพัฒนาwebของเราเข้าสู่โลกonlineอย่างแท้จริง

ทนาย รูปหล่อ

• บุคคลทั่วไป
    Re: รู้สึกแปลกๆเหมือนมีใครหายไปไหมครับ ฮิฮิ
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 09:32:42 pm »
    ก่อนหน้าที่จะมีกระทู้อันนี้ ทนายรูปหล่อ ก็หาย... :P
    พอโผล่มาก็ถามหาคนอื่นเชียวนะ  ;D

จริงแล้วไม่ได้หายไปไหนครับพี่ แต่ที่ออฟฟิตเปิดหน้าเวปไม่ได้เพราะต้องเปลี่ยนตัวป้องกันไวรัสใหม่ครับ เลยมาเลยแต่ที่บ้านช่วงเย็นถึงค่ำ  และช่วงนี้วุ่นอยู่กับการต้มน้ำกระเจี๊ยบกับพุทธาจีน อยู่ครับพี่ช่างเหอะ (กลัวตาย555)

vw vento 16 วาวล์

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 09:41:56 pm »
    ถ้าถามถึงโกเล็ก โกเล็กท่านอยู่ กระบี่ เท่าที่คุยกันครั้งสุดท้ายครับ  :)

ดิวเวนโต้

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 10:29:11 pm »
    ใครหน่อ

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    « ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 10:42:53 pm »
            ขอแสดงความยินดีด้วยกับweb vw thai ของเรานะครับ  เราได้ก้าวสู่โลก online อย่างแท้จริง(ตามที่คุณหะมูแจ้งการเข้ามาของแขกที่มาจากต่างประเทศ จากยอดสมาชิกที่เคยดูอยุู2200กระโดดมา4417) ข้อคิดเห็น เรื่องภาษาก็เป็นสิ่งทีดี แต่เนื่องจากมีการโพสเข้ามาหลายภาษา(เข้าใจว่าอย่างนั้นนะ)
    เราจะมาปิดกั้นก็ใช่อยู่ เราควรนำเสนอในการใช้ภาษาที่เป็นภาษาสากลเพื่อแลกเปลี่ยนสิ่งที่เขาอยากรู้และสิ่งที่เราอยากรู้เหมือนกัน ผมว่าในwebเรามีผู้ทรงอิทธิพล(ความรู้ทางด้านภาษาไม่มากก็น้อย,ช่วยแปลความหมายเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็นของชาว vw ทั่วทุกมุมโลกก็ดีนะ) เป็นแนวความคิดที่ต่อมาจากท่านปรมาจารย์หะมู
            หวังว่าเป็นข้อเสนอให้ทีมงานadminได้ช่วยพัฒนาwebของเราเข้าสู่โลกonlineอย่างแท้จริง
    จริงๆ แล้ว ต่างชาติที่เข้ามาโพสต์ เท่าที่ผมดูเนื้อหาทั้งภาษาอังกฤษ เยอรมัน และภาษายุโรปตะวันออกบางประเทศ (เท่าที่พออ่านออกบ้าง) พวกนี้เป็น spammer เข้ามาขายของละเมิดลิขสิทธิ์ เช่น computer software หรือยาต่างๆ ไม่มีแม้แต่รายเดียวที่เข้ามาสนทนาเรื่องรถโฟล์คครับ เลยจำเป็นต้องลบทิ้ง ไม่งั้นขยะเต็มเว็บแน่นอน

แต่ถ้ารายใดโพสต์คุยเรื่องโฟล์ค เราก็จะไม่ลบทิ้งครับ  ;D

จุฬาคอฟฟี่

• Moderator
    • Jr. Member
    • ใจเป็นนาย กายเป็นบ่าว
    « ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 12:44:38 am »
    จริงๆ แล้ว ต่างชาติที่เข้ามาโพสต์ เท่าที่ผมดูเนื้อหาทั้งภาษาอังกฤษ เยอรมัน และภาษายุโรปตะวันออกบางประเทศ (เท่าที่พออ่านออกบ้าง) พวกนี้เป็น spammer เข้ามาขายของละเมิดลิขสิทธิ์ เช่น computer software หรือยาต่างๆ ไม่มีแม้แต่รายเดียวที่เข้ามาสนทนาเรื่องรถโฟล์คครับ เลยจำเป็นต้องลบทิ้ง ไม่งั้นขยะเต็มเว็บแน่นอน

แต่ถ้ารายใดโพสต์คุยเรื่องโฟล์ค เราก็จะไม่ลบทิ้งครับ  ;D
    ใช่แล้วครับ

คุณหมีขี้เกียจ

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 02:24:56 am »
    สวัสดีทุกท่านครับ  8)

dorn

• Hero Member
    « ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 07:31:20 am »
    ดีครับ ที่มีการscanแล้วรูดออก เพราะผมเองไม่เข้าไปอ่านเลย กลัว.....จัง คอมไม่เก่ง