• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกแปลกๆเหมือนมีใครหายไปไหมครับ ฮิฮิ  (อ่าน 5681 ครั้ง)

ทนายรูปหล่อ

• Full Member
    รู้สึกว่าช่วงนี้เหมือนมีใครในสมาชิกเราหายไปหรือป่าวครับ   :-\

dorn

• Hero Member
    Re: รู้สึกแปลกๆเหมือนมีใครหายไปไหมครับ ฮิฮิ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 09:08:23 pm »
    คิดอยู่เหมือนกัน  แต่ไม่ได้โพส  ขอเสียงหน่อย

dorn

Re: รู้สึกแปลกๆเหมือนมีใครหายไปไหมครับ ฮิฮิ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 04:57:58 am »
    รู้ละ  ผมว่าคงติดเข้าฉาก เจมส์บอนด์ตอนใหม่อยู่ ครับ  ใช่หรือเปล่า?

เด็กเมืองชล

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 10:13:41 am »
    สงสัยเครื่องบินจะลงจอดไม่ได้.... ;D

tui_makawan

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 11:41:28 am »
    ยังไม่หายไปไหนครับ.. เขมรก็ไม่ได้ไป ติดตามความเคลื่อนไหวอยู่ประจำ คริ คริ :o

เปียกปูน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 03:22:39 pm »
    รู้สึงโหวงๆๆ เหมือนกันครับเหมือนขาดอะไรไป เหมือนมีลาบน้ำตกแล้วขาดข้าวเหนียว  อิอิ..

ทนาย รูปหล่อ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 07:24:08 pm »
    สงสัยสุดท้ายก็คงเหลือกันอยู่เท่านี้แหละครับ555

dorn

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 08:34:10 pm »
    ช่วยๆกันไป เดี๋ยวจะเหงามากกว่านี้  นะ....ขอรับ

vw vento 16 วาวล์

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 10:35:45 pm »
    ผมขอค้านครับท่านประทาน  สิ่งที่ท่านทนายกล่าวมา ไม่เป็นความจริง ครับท่านประทาน  ;D

dorn

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 06:02:42 am »
    สนับสนุนท่าน 16 วาวล์ คงไม่หายไปไหน อยู่บ้าน  มีผู้เปิดโพสอ่าน ตั้ง 160 ครั้ง น่าจะเป็นพวกนินจา ฮาโตริครับไม่เปิดเผยตัวครับ

ท่านประธานกระซิบบอกผมมาว่า คงต้องให้ท่านทนายรูปหล่อ ซักค้านของท่าน 16 วาวล์อีกครั้งหนึ่ง นำสืบพยานในนัดหน้า(ต้องไปก่อนละ)

ช่างเหอะ

• Full Member
    « ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 08:09:02 am »
    ก่อนหน้าที่จะมีกระทู้อันนี้ ทนายรูปหล่อ ก็หาย... :P
    พอโผล่มาก็ถามหาคนอื่นเชียวนะ  ;D

vw vento 16 วาวล์

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 10:44:09 am »
    ผมว่านะ ในเมื่อเกิดกระทู้นี้ขึ้นมาแล้ว  เราก็น่าจะใช้ประโยชน์กระทู้นี้ ลองนับจำนวน เพื่อนๆสมาชิก vw thai ดูนะครับว่ามีกี่ท่าน (อาจดูไม่มีประโยชน์)อะไร ถ้าไม่เป็นการ รบกวน ถ้าเข้ามาอ่านแล้ว ช่วยออกเสียง หน่อยนะครับ   ;D 

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 12:12:58 pm »
    ใครหายหน้าไป ก็กลับมาซะนะ เพื่อนๆติดถึง

มาคุยกัน แนะนำกัน ให้คำปรึกษากันเหมือนเดิม ของเดิมดีอยู่แล้วเนาะ

แต่ถ้ามาคุยที่นี่แล้วไม่สบายใจ ลำบากใจ ก็แล่วแต้......ไม่ว่ากัน

หะมู

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 01:28:46 pm »
    ถ้าทราบจำนวนสมาชิกโฟล์กไทย ตอนนี้ก็เข้าไปดูที่หน้าสมาชิกได้เลยครับ ตั้งแต่หน้า ๑๔๒-๑๔๔ (ส่วนหน้า ๑-๑๔๒ ต้นๆ) เป็นสมาชิกที่ไหนก็ไม่ทราบมาแฝงตัวเยอะเลย เห็นแล้วน้ำตาจะไหล ไม่รู้จะสมัครเข้ามาป่วนช้าวบ้านเค้าทำไม ทาง เดือดร้อนมือปราบประจำเว๊ปหมด ฮิฮิ  Admin. น่าจะใส่ไว้ในใบสมัครด้วย ภ้าอ่าน พูด ภาษาไทยไม่เป็นสมัครไม่ได้ ขอบคุณครับ

หะมู

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 01:35:02 pm »
    ผมนึกถึงแต่โกเล็กอ่ะครับ พักนี้ทำไมไม่ออกอากาศเลย สงสัยเปลี่ยนรถนิยมไปขับคอปเตอร์ซะแล้วกระมัง มีท่านที่ถามเรื่อง T4 ตั้งหลายครั้งก้อไม่เห็นออกความเห็นเลย  อีกจ้าวนึงก็คนแถวซอยช่างอากาศอุทิศน่ะ ตั้งแต่โดนออกหมายเรียก หายไปเลย มัวไปเคาะ ปะผุ อยู่ที่ไหน คิดถึงน้าครับ ที่แล้วมาให้อภัย กลับมาเถิดนะ