• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รูนี้เรียกว่าอะไรครับ  (อ่าน 1525 ครั้ง)

vw_mk3

• Newbie
    • *
    รูนี้เรียกว่าอะไรครับ
    « เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 11:38:09 am »
    มีน้ำหยดออกมาจากรูดังกล่าว  และเกี่ยวกับระบบหล่อเย็นไหมครับ  รถgolf3 ตามรูปที่วงกลมสีแดง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2012, 09:43:19 pm โดย vw_mk3 »

หมุกเหล็กไฟ

• Newbie
    • *
    Re: รูนี้เรียกว่าอะไรครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2012, 08:04:06 am »
    ตาน้ำ[/b]

คนเคยใช้ADZ

• บุคคลทั่วไป
    Re: รูนี้เรียกว่าอะไรครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2012, 02:03:09 pm »
    รถผมตอนใช้ADZรูดั่งในภาพ เคยมีน้ำหยดออกมา ทำให้กระป๋องเก็บน้ำจะพร่อง ต้องคอยเติมน้ำบ่อยๆ ผมใช้epoxy
    อุด อาการน้ำหายก็ไม่เป็นอีก ผมเข้าใจว่ารูดังกล่าว อาจต่อไปใช้กับอะไรสักอย่าง ที่เมืองเราไม่ได้ใช้ ปัจุบันไปใช้AGG