• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยชี้เป้ากระจกบานหลังpassat B5ด้วยครับ  (อ่าน 845 ครั้ง)

คนอาภัพ

• บุคคลทั่วไป
    สืบเนื่องมาจากกระจกหลังได้เกิดแตกไปก่อนวัยอันควร สืบเสาะแสวงหาตามร้านกระจกต่างๆในคลับเราที่แนะนำก็ไม่มี จะเบิกศูนย์ก็แสนแพงและรอนานเป็นเดือน(ประเด็นคืองบน้อยอะจ๊า) เลยอยากจะถามเพื่อนๆพี่ๆทั้งหลายว่ามีท่านผู้ใดพอจะมีหรือได้พบเห็นตามเชียงกงที่ไหนบ้างไม๊ครับ รบกวนช่วยชี้เป้าให้ผมด้วยครับ ขอบพระคุณทุกท่านที่กรุณาครับ