• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากติดรีโมทกันขโมยกับน้องพัสแต่...!!!  (อ่าน 1467 ครั้ง)

ton007

• Moderator
    • Jr. Member
    • "Support and defend the country"
      • Foton Truck Thailand Co.,Ltd.
    วันนี้ว่างจากงานเลยไปเดินตลาดพูนทรัพย์
    หลังจากได้กล้วยแขกกับมันทอดก็ไปเดินดูตามร้านที่มีรีโมทกันขโมยขาย
    เนื่องจากรถผมได้มา ไม่มีรีโมท ไม่มีอะไรมาทั้งสิ้น (น้องพัสผม Passat b4 1996)  :-[

เดินถามแม่มทุกร้าน พอถามรุ่นรถส่ายหน้าเลย ถ้าร้านที่บอกว่าพอจะรับติดได้แต่ไม่รับประกันว่ารถจะรวนมั้้ย...
    คิดค่าติด 1500 บาท (แพงกว่ารีโมทอีก ถามราคามา รีโมทเปิดรถ 700 กันขโมย 400) :-[
    น้องพัสผมมันติดยากติดเย็นขนาดนั้นเลยเหรออออออออครับพี่น้องครับ

:'(
    แล้วท่านที่ติดมาทีหลัง ทำที่ไหนกันครับ ขอคำแนะนำหน่อย

Wachirarat C.
    Silver Passat B4 1996 "5535"

Assistant manager of Sales & Marketing
    FOTON Truck Thailand Co.,Ltd.
    http://www.foton.co.th
    mobile: +66 89 524 6393
    MSN: cwachirarat@hotmail.com

B4 No.175

• Newbie
    • *
    Re: อยากติดรีโมทกันขโมยกับน้องพัสแต่...!!!
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 08:39:22 pm »
    ของผมไปติดกับคุณ "หมุก เหล็ก ไฟ" ติดมาจะ 3 ปีแล้ว (ติดตั้งแต่ได้รถมาไม่นาน) ไม่มีรวน ไม่มีเกเร ลองหาเบอร์ฯ ติดต่อดูนะครับ รับประกันงานดี

ดำ b.4

• Jr. Member
    • **
    Re: อยากติดรีโมทกันขโมยกับน้องพัสแต่...!!!
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 10:07:36 pm »
     8)  ห มุ ก เ ห ล็ ก ไ ฟ   กูรูระบบไฟ   และอีเลคโทรนิค ตัวจริง