• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีลงรูปภาพทำงัยคับ  (อ่าน 1296 ครั้ง)

d_day

• Newbie
    • *
    วิธีลงรูปภาพทำงัยคับ
    « เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 12:52:36 am »
    วิธีลงรูปภาพทำงัยคับ รบกวนผู้มีจิตอาสาช่วยหน่อย

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    Re: วิธีลงรูปภาพทำงัยคับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 09:10:14 am »
    มีอธิบายอยู่ในหัวข้อด้านบนในห้องสนทนาแล้วครับ ลองเข้าไปอ่านดู  ;D

นน

• บุคคลทั่วไป
    Re: วิธีลงรูปภาพทำงัยคับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 09:14:38 pm »
    เราต้องอัพโหลดรูปของเราไว้กับเว็บไซค์ฝากรูป มีหลายเว็บครับ แล้วเราค่อยดึงมาวางในกระทู้ของเราครับ