• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับ สู่บอร์ดใหม่  (อ่าน 24984 ครั้ง)

vwthai

• Administrator
    • Newbie
    ยินดีต้อนรับ สู่บอร์ดใหม่
    « เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 09:17:20 am »
    บอร์ดนี้ จะมีข้อมูล ของเว็บ vwthai.hypermart.net ตั้งแต่เริ่มต้น เลยครับ

ทุกท่าน สามารถ search หาข้อมูลเก่าๆ ได้เลย

นิก เวนโต้94

• บุคคลทั่วไป
    Re: ยินดีต้อนรับ สู่บอร์ดใหม่
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 12:37:45 pm »
    ด้วยความขอบคุณพี่อนุรัตน์และทีมงานเป็นอย่างยิ่งครับ บ้านใหม่ไฉไลกว่าเดิม  ;D

aloneping

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 03:59:11 pm »
    ไม่รู้จะแจ้ง แอดมินยังไง คือตอนนี้เจอปัญหา ตัวเว็บเข้าไปห้อซื้อ-ขาย เวลากด REFRESH มันเด้งไปห้อง GENERALครับ ฝากตรวจสอบครับ ขอบคุณครับ

vwthai

• Newbie
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 04:11:17 pm »
    เนื่องจาก ช่องที่เราใส่ ที่อยุ่ของเว็บ (address bar) มันไม่มีการเปลี่ยนแปลง ไม่ว่า เราจะคลิกไป เมนู ไหน

ดังนั้นเวลา เรากดปุ่ม Refresh มันจีงกลับ มาหน้า ที่เป็นค่าเริ่มต้นของมันครับ คือหน้า บอร์ดทั่วไป

หะมู

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 08:07:20 pm »
    ขออนุญาตถามว่า แล้วบอร์ดใหม่นี้มีค่าใช้จ่ายอย่างไร หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

B4 No.175

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 09:03:31 pm »
    น่าสนใจครับพี่หะมู ผมคิดว่าพวกเราน่าจะช่วยเหลือบอร์ดได้นะครับ เช่น บอร์ดจำหน่ายสติกเกอร์ vwthai แล้วพวกเราก็อุดหนุนกัน น่าจะีดีนะครับ

vw vento 16 วาวล์

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 09:43:18 pm »
    สวัสดีทุกท่านครับ  ผมก็ว่าดีนะครับ ถ้าจะช่วยเหลืออะไรกันใด้ เพื่อเวปอันเป็นประโยชน์แห่งนี้  อย่างพี่ข้างบนที่แนะนำเรื่องสติ๊กเกอร์ ผมก็ว่าดีนะ ใด้ไปก็ติดที่กระจก ไปใหนก็รู้ว่า ชมรมเดียวกันกลุ่มเดียวกัน มีอะไรอาจช่วยเหลือกันใด้ ดีกว่าไปบีบแตรทักบนถนน แบบอยากทักทาย แต่ไม่รู้ว่าเขาจะอยากทักกับเราใหม 

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 02:27:18 am »
    ยินดีด้วยครับ สะอาดตา แต่ยังไม่ชินเลย เพราะ 4 ปีที่ผ่านมาชินกับแบบเดิม คาดว่าเดี๋ยวคงจะชินกับแบบใหม่นี้

ขอเสนอแนะนิดนึงน่ะครับ ข้อมูลที่เป็นความรู้ของบอร์ดเดิม น่าจะมาอยู่ที่นี่ด้วยน่ะครับ ความรู้ดีๆ ทั้งนั้นเลย เชื่อว่าแอดมินคงกำลังทำอยู่

vwthai

• Newbie
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 07:53:51 am »
    ขออนุญาตถามว่า แล้วบอร์ดใหม่นี้มีค่าใช้จ่ายอย่างไร หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

ผมแบ่งเนื้อที่ ที่ผมเช่าไว้อยุ่ครับ  ซึ่งก็มีค่าใช้จ่ายส่วนนั้นอยู่แล้วตามปรกติ

ยังไง ผมขอใส่โฆษณาเข้ามา บ้างนะครับ

สน คลองสี่

• Full Member
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 08:21:03 am »
    สน คลองสี่ รายงานตัวครับ  :)
    สน คลองสี่

หมุกเหล็กไฟ

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 08:36:16 am »
    ยินดีด้วยคนครับ หมุกฯ

mr.boone

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 10:50:27 am »
    ยินดีด้วยครับ กับการก้าวไปข้างหน้าอีกหนึ่งก้าว ขอให้  web. vw-thai  ประสบความสำเร็จเป็นประโยชน์แก่สมาชิกชาว vw ทุกท่าน และมีโฆษณาเข้ามาเยอะๆให้ทีมโฟล์คไทยร่ำรวย ร่ำรวยกันทุกๆคน

โอ๊ต

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 11:57:16 am »
    ขอบคุณพี่อนุรัตน์ครับ

ว่าง ๆ พี่ออกจากบ้านมาก็อย่าลืมแวะ JB Autopart นะตรงหมู่บ้านรีเจนซี่่ เผื่อได้คุยกัน

อนุรัตน์

• Newbie
    « ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 03:10:41 pm »
    ขอบคุณพี่อนุรัตน์ครับ

ว่าง ๆ พี่ออกจากบ้านมาก็อย่าลืมแวะ JB Autopart นะตรงหมู่บ้านรีเจนซี่่ เผื่อได้คุยกัน

ครับ... แล้วจะแวะไป

tomy

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 04:43:53 pm »
    ขอบคุณครับ สำหรับบ้านใหม่