• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบใครใช้ VK และอยู่เชียงใหม่บ้างครับ  (อ่าน 680 ครั้ง)

วรภณพัฒน์ -

• บุคคลทั่วไป
    1. อยากทราบว่าใครใช้ VW Vento 1.8GL และอยู่ที่เชียงใหม่บ้างครับ
    พอดีอยากหาเพื่อนที่ใช้รถรุ่นนี้ครับ เผื่อจะได้ขอคำแนะนำ เวลารถมีปัญหาครับ

2. อยากถามเพื่อนๆในห้องนี้ว่า หากเราออกรถรุ่นนี้ ถ้าจะให้ดีควรเล่นปีไหนดีครับ ระหว่างปี 95 / 96 / 97 และราคาควรอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ

3. รถรุ่นนี้จะเอาเข้าไฟแนนซ์ได้รึป่าวครับ ดอกเบี้ยสักเท่าไหร่ครับ ยังไม่อยากเอาเงินสดไปซื้อครับ อยากส่งสัก 2 ปี

4. หากมีใครอยากขายรถรุ่นนี้ช่วยส่งรูปให้ดูด้วยน่ะครับ ที่ jworaponpat@gmail.com หรือ tj-one@hotmail.com

ขอบคุณครับ

[ 2 ก.ย. 2011 , 15:10:42 น

คุณหมีขี้เกียจ

ควรเล่นปี 96-97 ครับ อย่างอื่นรอพี่ ๆ มาเสริมครับ
    2 ก.ย. 2011 , 15:24:29 น

ทนายรูปหล่อ

เคยถามเรื่องไฟแนนท์ เมื่อก่อนนี้เห็นว่าไฟแนนท์ไม่ค่อยอยากจัดเพราะราคาที่ซื้อกันก็ไม่เกินแสน หรือบวกแสนนิดหน่อย เลยไม่ค่อยมีไฟแนนท์ไหนรับจัด แต่ส่วนตัวชอบเล่นตัวที่เกียร์มีก้านวัดเพราะทนดีครับ แต่อย่างว่าจะเล่นคันไหนเช็คสภาพโดยรวมมาให้ดีแล้วกันครับ เดี๋ยวจะเหมือนบ้านนะครับ ไม่บานก็บ้า แค่ปิดนอหนู กับไม้โทเอง
    2 ก.ย. 2011 , 15:48:41 น

อ้วน

ผมมี B4 Passat 2.0 GL ปี 96 วิ่งได้ 134000 km. สภาพดี" alt="" class="bbc_img" />[/IMG[IMG]" alt="" class="bbc_img" />]
    2 ก.ย. 2011 , 15:59:25 น

อ้วน

เพิ่มเติมครับ ยางใหม่ ไฟฟ้าทั้งคัน แอร์ วิทยุ ครบราคา 150,000 บาท
    2 ก.ย. 2011 , 16:04:31 น

อ้วน

เพิ่มเติมครับ ยางใหม่ ไฟฟ้าทั้งคัน แอร์ วิทยุ ครบราคา 150,000 บาท
    2 ก.ย. 2011 , 16:04:40 น

พึ่งทำมา หมาดๆ

รุ่นไหนก็ได้ครับ ..  
    แต่94 จะ ..โบ.. กว่าเขาเพื่อน  อาจจะดูไม่สวยได้ครับ ทั้งเกียร์ เครื่อง
    ภายใน  ภายนอก

ถ้าให้ดูดี นะครับ  96 97 เช่นเดียวกับคุณหมีขี้เกียจ  แนะนำ..

ภายในก็สวย ภายนอกก็ดูดี  ..

ลองดูลิงก์นี้สิครับ .. http://www.taladrod.com/b/w2/Search/TbRst2.aspx#fno:all+sort:u+time:m+mk:26+md:113

ถ้าคิดมากจะไม่ได้รถนะครับ ....
    เห็นถามมาหลายวันละ  ..

ส่วนเรื่องบาน  อย่ากลัวเลยครับ  รักจะทำให้ดี  ใช้เองนะครับ  ยังไงก็ถูกกว่า
    ซื้อวีออสมือสอง  แล้วจะกลัวทำไม

6 ก.ย. 2011 , 04:37:26 น