• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: T4 caravelle 2.5GL  (อ่าน 518 ครั้ง)

ฮัท จัง

• บุคคลทั่วไป
    T4 caravelle 2.5GL
    « เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    เรียนถามผู้รู้และผู้มีประสบการณ์ครับ เรื่องมีอยู่ว่า ตอนสตาร์ทเครื่องแล้วเปิดกระโปรงหน้ารถดู
    จะเห็นแสงเหมือนไฟช๊อตระหว่างไดชาร์จกับตัวเครื่องอะครับจะเกี่ยวใหมกับที่รอบเครื่องสวิง
    แล้วจะมีวิธีแก้ยังไงครับ(เกิดที่ตำแหน่งยึดน๊อตครับ บริเวณข้างนอกไดชาร์จ)

[ 2 มี.ค. 2011 , 13:35:10 น