• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์ซ่อมระบบแอร์รถยนต์ในตระกูลโฟล์คสวาเก้น ไม่เย็นไม่คิดสตางค์  (อ่าน 4567 ครั้ง)

RED-BLUE -

• บุคคลทั่วไป
    ศูนย์ซ่อมแอร์รถยนต์โฟล์คสวาเก้น มีประสบการณ์โดยตรงจากศูนย์บริการมาตรฐาน
    กว่า 10 ปี ซ่อมแล้วไม่เย็นเราไม่คิดเงิน เปิดบริการตั้งแต่เวลา 8.30 น. ถึงเวลา 20.00 น.
    วันจันทร์-วันอาทิตย์ ไม่เว้นวันหยุดราชการ ที่ประตูกรุงเทพพลาซ่า(โค้งดอนเมืองเส้นพหลโยธิน)
    ติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมที่
    087 - 6835062 ช่างสันติ

[ 4 มิ.ย. 2553 , 10:22:50 น

Puu

ไม่เย็นไม่คิดสตางค์คงไม่ใช่ทางออกที่ดีที่สุดครับ
    น่าจะบอกว่ายังไงต้องทำให้เย็นให้ได้.......
    ความเห็นส่วนตัวครับ เพราะเคยทำมาแล้วไม่เย็นช่างก็ไม่เอาตังค์แต่เราหงุดหงิดและเสียเวลา

7 มิ.ย. 2553 , 12:54:20 น

Puu

ไม่เย็นไม่คิดสตางค์คงไม่ใช่ทางออกที่ดีที่สุดครับ
    น่าจะบอกว่ายังไงต้องทำให้เย็นให้ได้.......
    ความเห็นส่วนตัวครับ เพราะเคยทำมาแล้วไม่เย็นช่างก็ไม่เอาตังค์แต่เราหงุดหงิดและเสียเวลา

7 มิ.ย. 2553 , 12:54:29 น

ที่ผมบอกว่าไม่เย็นไม่คิดสตางค์ เพราะว่าผมเชื่อว่าถ้าเป็นรถในตระกูลโฟล์ค
    ผมทำมานาน พอที่จะรู้ปัญหาของรถแต่ละรุ่นดี ว่ามีจุดอ่อนตรงไหน ก็เลยเชื่อ
    ว่าประสบการณ์ที่มีอยู่ สามารถทำให้จบได้ไม่ยาก ผมก็พูดตามความรู้สึก และ
    ก็เป็นการโปรโมท ความรู้ ความสามารถ ก็ไม่น่าจะผิดอะไรไม่ใช่หรือครับ ไม่ใช่
    ว่าซ่อมไม่จบแล้วไม่คิดสตางค์ ถ้ามาหาผม ผมคิดว่าผมทำจบแน่นอน ผมเชื่ออย่างนั้น
    แต่ถ้าคำโพสของผมทำให้ท่านหงุดหงิด ผมต้องขออภัยมานะที่นี้ ผมก็แค่อยากมีธุรกิจ
    ส่วนตัวบ้างเล็ก ๆ เพราะอยู่ศูนย์บริการมา 10 ปี ก็เลยเบื่อ ๆ
    ด้วยความเคารพครับผม

8 มิ.ย. 2553 , 14:47:50 น

ขอให้เจออู่ดี

ดีแล้วครับ
    บางที่ ไม่วิเคราะห์ให้ละเอียดเลย อู่โฟล์กแท้ ๆ
    เปลี่ยนตู้แล้ว ไม่หาย บอกต้องทำเพิ่ม แทนที่ยอมรับว่าซ่อมผิดที่

13 ส.ค. 2553 , 17:40:18 น