• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: <=== กลับมาคุยกันต่อ ===>  (อ่าน 354 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    <=== กลับมาคุยกันต่อ ===>
    « เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    ไม่ได้เข้ามาดูเกือบ 3 อาทิตยEได้เรื่องเลย

ไม่ได้ถูก hack หรอกครับ สาเหตุเพราะว่า file ที่เก็บหัวข้อเรื่องใน Club House ทั้งหมดมีขนาดใหญ่เกินไป (มากกว่า 1.5 MB) ซึ่งเข้าใจว่าเป็นการป้องกันการทำงานของ server ที่เราฝากไวE

หัวข้อเก่าบางส่วน ตั้งแตEtopic# 1 - 3000 ยังไม่หายไปไหน ผมขอเก็บไว้ชั่วคราวก่อน แล้วจะเอากลับมาให้ดูใหม่เมื่อมีเวลาแก้ไขเพิ่มเติมครับ

[ 17 ก.พ. 2545 , 21:07:06 น

อนุรัตนE

• บุคคลทั่วไป
    RE: <=== กลับมาคุยกันต่อ ===>
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    ขอขอบคุณเพื่อนEสมาชิกที่ช่วยกันส่งข่าวบอกมา

ขอบคุณคุณสิริชัย เจ้าของ Golf 3 ประตู ที่เคยไปร่วมในงานปีใหม่ฯ ในเรื่องคำแนะนำ เกี่ยวกับ server

ที่สำคัญขอขอบคุณ คุณภควัต หนึ่งในสมาชิกชมรมฯ ที่ช่วยกัน on-line แก้ปัญหาในครั้งนี้ครับ

17 ก.พ. 2545 , 21:11:00 น