• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: "มือถือสากปากถือศีล" มาดูกันดีกว่าสนุกดี ว่า ไอพี ใครเอ่ย  (อ่าน 907 ครั้ง)

ฟ้าใส Vento 94 ลพบุรี

• บุคคลทั่วไป
    ไม่ว่ากันนะอันว่าคนเรา "คนรักเท่าผืนหนังคนชังเท่าผืนเสื่ออะนะ"

เพื่อน ict  กับ กสท เช็คให้ ช่างน่ารักจริง ๆ  ดูเอาเองว่าเป็น วันที่  เวลา  เลขไอพี  เป็นของใครรู้แก่ใจ

6 ม.ค. 2553 , 19:57:43 น.]  <!--124.122.11.101 : ppp-124-122-11-101.revip2.asianet.co.th

รู้แล้วว่าใคร วันนี้วันพระ กรวดน้ำปล่อยสัตว์ สัมพเวสี  แต่อย่ามาเป็นสัมพเวสีอีแอบด่าใครอีก

ปล. คุณ picture ระวังคำพูดสักนิดช่วยศึกษาด้วยว่าคนที่คุณกำลังกล่าวถึงเขามีจุดประสงค์อย่างไร.. ฟ้าใส.. รู้คนในเวบ VW. ใจกว้างค่ะ ฟ้าใสไม่เคยเข้ามาหาเรื่องใคร มาเวบนี้ก็เพื่อหาความรู้เรื่อง รถVW. คันนี้  

blockquote> ไม่ว่ากันนะอันว่าคนเรา "คนรักเท่าผืนหนังคนชังเท่าผืนเสื่ออะนะ"

เอ

ถ้าจะว่างจัด...อิอิ     ^^   จิงๆแล้วเค้าเช็คกับคอมตัวเองที่บ้านก็ได้ไม่ใช้หรอ เพื่อนๆตะเองที่บอกมาเค้าไม่แนะนำหรอจ๊ะ  สมัยก่อนโน้น ตอนว่างๆไม่มีไรทำ ก็เคยเช็คเล่นๆนะ เช็คกับ ie แต่เข้าทางไหน ไปทางไหน ลืมไปแระ  ลองไปหาขอมุลดูนะ....^^
    8 ม.ค. 2553 , 13:20:54 น

1 mk

short cut  = ctrl + u
    8 ม.ค. 2553 , 15:34:10 น

ปี

สำคัญตนไปเปล่า
    8 ม.ค. 2553 , 20:37:40 น

มด ขี้ขม

ว่าจะพูดอะไรสักคำ......แต่ลืมไปหมดแล้วอ่ะ

...ว้า ไม่อยากแก่เลยเรา ขี้หลง ขี้ลืม

12 ม.ค. 2553 , 09:41:52 น

FKP

ชอบพี่ฟ้านะ นักเลงทั้งคำพูดและการกระทำ

ถ้ามีโอกาสก็อยากจะทำความรู้จักนะครับ

เรื่องบางเรื่อง หรือคำพูดบางคำพูดที่ใส่ร้ายนั้นมันผ่านมาแล้วมันก็จะผ่านไปโดยรวดเร็วครับ เพราะสิ่งที่ไม่ใช่ของจริง มักจะอยู่ไม่ได้นานและไม่มีคุณค่า

ทิดฟักกี้

13 ม.ค. 2553 , 09:23:57 น

vit314

"เพราะสิ่งที่ไม่ใช่ของจริง มักจะอยู่ไม่ได้นานและไม่มีคุณค่า "  
    ขอยืมหน่อยท่าน   "ทิดฟักกี้"
      ใจเย็นแล้ว นะท่าน ฟ้าใส   "ขนาด ว่าตา บอด  หมา มันยัง เห่า ตอน เราเดิน "
     ตาดีๆ  เดินผ่านหมา  หมาไม่เห่ากันบ้าง  ก็คงแปลกๆ  

20 ม.ค. 2553 , 17:45:20 น