• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ขายสปริงโหลด passat  (อ่าน 354 ครั้ง)

โจ๊ก -

• บุคคลทั่วไป
    สวัสดีครับ ขายสปริงโหลด passat
    « เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    สวัสดีรอบวงครับ ใช้ VW มาหกปีแล้ว เพิ่งจะมาเจอชุมชนคนใช้ VW
    อ่านกระทู้ย้อนหลังจนหน้ามืด ทำให้ได้รู้ว่าเราไม่ใช่คนเดียวที่เจออาการนี้นะ (ดีใจๆ)
    เมื่อวานเลยลบคำเตือนเข้า service ได้เองแหม ปลื้มสุดๆ (เหมือนฉลาดขึ้นนิดนึง)

รถผมใช้มาสองแสนกว่าโล เปลี่ยนสายพานรวมไปห้าเส้น ทุกเส้นไม่เคยหมดอายุการใช้งาน มีแต่จากไปก่อนเวลาอันควรโดย ช่างผู้ทรงคุณวุฒิของศูนย์ไม่ทราบสาเหตุ!!! รู้แค่มันปลิ้นหลุดจากลูกรอกทำให้สายพานฉีก
    ทั้งๆ ทีรถตรวจเช็คที่ศูนย์ตลอด นี่เสียงสวิทช์ไฟฉุกเฉินก็ดังไม่หยุด
    ขับรถไปรู้สึกเหมือนนั่งทับระเบิดเวลาไปด้วย แต๊กๆๆๆๆ

เล่าให้ฟังพอหอมปาก หอมคอ เข้าเรื่องขายของละครับ
    สปริงเป็นของ ไอบัค eibach<เขียนถูกรึปล่าวไม่รู้ ใส่รถปี 2003 แต่รุ่นฮายลายก็น่าจะใส่ได้
    ใช้ไม่นาน แต่เก็บอยู่นานนนนน ถอดออกเพราะผิวทางไม่เอื้อต่อการทำตัวต่ำต้อย
    ซื้อมา 9500 ขาย 5000 บาท สภาพดีครับ

ของอยู่แถวสำโรง-บางนา-เทพารักษ์-ศรีนครินทร์(ตอนฝนไม่ตก กลัวน้ำท่วม)-บางพลี สะดวกที่ไหนนัดดูของรับของได้เลยครับ

โทร 081 809 7868 โจ๊ก

[ 24 พ.ย. 2552 , 10:09:54 น

RE: สวัสดีครับ ขายสปริงโหลด passat
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    ไอบัค แข็งแน่! ผมสนใจแต่ ลดเหลือ 4,000 ได้มั้ยครับ ถ้าได้จะไปเอาเลย
    จริงๆอยู่ลพบุรี แต่จะวิ่งไปเองเลยครับ แล้วจะโทรไปคุยอีกทีครับ

25 พ.ย. 2552 , 07:50:59 น

โจ๊ก

RE: สวัสดีครับ ขายสปริงโหลด passat
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    ถ้าโทรมาก็รับราคานั้นไปเลยครับช่วยค่าน้ำมัน ผมเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้งาน
    26 พ.ย. 2552 , 08:38:37 น