• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ขอร่วมแจมด้วยคน  (อ่าน 382 ครั้ง)

ตาม -

• บุคคลทั่วไป
    สวัสดีครับ ขอร่วมแจมด้วยคน
    « เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    สวัสดีครับ

คือผมเพิ่งไปซื้อ Vento ปี 95 มาคันนึง โดยผู้ที่ช่วยดูให้ก็คือคุณจุลเดช เพราะว่าผมรู้จักกับน้องสาวเค้า พี่เค้าก็เลยช่วยดูใหE

ยังไงถ้ามีอะไรก็จะมาขอรบกวนพีEEด้วนะครับ เพราะผมไม่ค่อยเชี่ยวชาญ VW สักเท่าไร ตัวผมเองก็อยูEMazda Club Thailand เหมือนกัน แต่ไม่ค่อรู้เรื่อง VW เลย

อ้อ รถคันนี้มี Air Dam หน้า แบบหนา Eมาด้วย แต่ผมถอดออกไปแล้ว เป็น option ของ VW แทEใครสนใจลองเสนอราคามาละกันนะครับ

ขอบคุณครับ

[ 28 พ.ย. 2544 , 13:05:05 น