• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านอะไหล่ ย่านพระขโนง ร้านแสงจันทร์  (อ่าน 1186 ครั้ง)

เล็ก-วลิน -

• บุคคลทั่วไป
    ตอนผมโอเวอร์เครื่อง1300-1600 เมื่อต้นปี อะไหล่ที่ต้องเปลี่ยนใหม่ ผมกซื้อที่นี่
    โดยเทียบราคาจากหลายๆเจ้า(ไม่อยากระบุชื่อ) ที่นี่ถูกกว่าอยู่หลายรายการ
    เปิดขายมาหลายสิบปี เจ้าของชื่อ อาเจ็กเสรี พูดห้วนๆ ผมว่าดูจริงใจดี
    ปิดวันอาทิตย์ ลองโทรไปเช็คดูกันเอง tel.02-392-7161

[ 7 พ.ย. 2544 , 11:05:29 น

สมชัย

• บุคคลทั่วไป
    ไม่ทราบว่าร้านศรีจันทร์ หรือแสงจันทร์ครับ ใช่อยู่ข้าง ๆ โรงเรียนดนตรีสยามกลกาล หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ผมเคยซื้ออะไหล่ที่นี่เหมือนกันครับราคาค่อนข้างสูงกว่าที่อื่นครับแต่ก็ไม่มาก
    11 พ.ย. 2544 , 11:11:47 น

hwzmamy17

• Newbie
    • *
      • พระเครื่อง
    0.0  พูดห้วนๆ อิอิอิ แต่เต็มไปด้วยความชิงใชชชชชชชชชชช ดีนะพ่อค้าแบบนี้หายากกกก