• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากรู้แหล่งขายอะไหล่volkที่singaporeครับ  (อ่าน 2870 ครั้ง)

อู๋(บวร) -

• บุคคลทั่วไป
    สวัสดีเพื่อนๆ พี่ๆทุกๆคนครับ มาอยู่singaporeได้ 2เดือนแล้ว คิดถึงทุกๆคนจัง ขอชมว่า Club House ใหม่เยี่ยมมากครับ ตอนนี้ ผมอยากรู้แหล่งขายอะไหล่volkที่singaporeครับ อยากไปเดินเล่นครับ (^-^)
    [ 2 ต.ค. 2543 , 23:03:36 น

ฉาง

• บุคคลทั่วไป
    RE: ผมอยากรู้แหล่งขายอะไหล่volkที่singaporeครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    แถวๆ worterloo น่าจะพอมีบ้างนะครับ
    9 ต.ค. 2543 , 10:41:27 น