• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยเลี้ยวแล้วมีเสียงดังค่ะ  (อ่าน 400 ครั้ง)

pum

• บุคคลทั่วไป
    เป็นเวลาตอนกลับรถค่ะ เวลาเลี้ยวขวาสุดๆจะมีเสียงดัง ก้อกๆๆ ค่ะ ส่วนอีกข้างไม่มีเสียงค่ะแตEเวลาหักเลี้ยว จะดังตึง ทุกครั้งที่หักเลี้ยวเลย  อยากทราบว่ามันเป็นที่เพลาใช่ไหมคะ  แล้วค่าเปลี่ยนประมาณเท่าไหร่คะ ขอบคุณค่ะ
    [ 1 พ.ย. 2544 , 14:16:20 น