• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาระบบกันสะเทือนเวนโต้ครับ  (อ่าน 162 ครั้ง)

บอม -

• บุคคลทั่วไป
    รถผมเวนโต้97 เวลาขับบนทางคอนกรีตหรือทางปะจะมีอาการกระด้างและกระเทือน แต่พอวิ่งทางราดยางเรียบก็หนึบดีครับ โช๊คเปลี่ยนมา2ปีพร้อมยางปีกนก ยางขนาดเดิม โช๊คที่เปลี่ยนมาเขียนว่า "PUR 1" ทำในเยอรมัน ยางหัวโช๊คมีส่วนรึเปล่าครับใครเคยเป็นแล้วแก้หายช่วยทีครับ ตอนนี้ต้องปล่อยลมเหลือ25Psi  ถึงวิ่งทางคอนกรีตนิ่มครับ ขอบคุณครับ
    [ 23 มิ.ย. 2551 , 11:57:58 น