• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มีทริปไปกาญจนบุรีเขื่อนเขาแหลม มีอู่แถวนั้นเปล่าครับ เผื่อเสียกลางทาง  (อ่าน 163 ครั้ง)

D-day

• บุคคลทั่วไป
    มีทริปไปกาญจนบุรี เขื่อนเขาแหลม มีอู่แถวนั้นเปล่าครับ? เผื่อเสียกลางทาง เพื่อนผมรถ 4Wheel กันหมด ผม Golf Var'96 แนะนำด้วยครับ กันเหนียว
    [ 11 มิ.ย. 2551 , 19:06:43 น

p2

เพิ่งไปด่านเจดีย์สามองค์มา ผ่านเขื่อนด้วยทางชัน ขึ้นเขา เยอะอยู่ ..
    12 มิ.ย. 2551 , 09:58:47 น

หนึ่ง มข.

ถ้าจำไม่ผิดมีเพื่อนสมาชิกอยู่ใน อ.เมืองกาญจน์ ลองถามน้องโก้ อยุธยาครับ ผมจำชื่อน้องที่อยู่เมืองกาญจน์ไม่ได้แล้วครับ
    13 มิ.ย. 2551 , 10:01:23 น

bb

ช่วยตอบด้วยครับ
    ผมอยู่เมืองกาญฯ ยังหาไม่เจอเลยครับ
    ต้องเข้า กทม ไป ซ่อม
    ปีกว่าเเล้วที่ยังไม่ได้เข้าอู่

17 มิ.ย. 2551 , 08:33:25 น