• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตขาย "เวนโต้"เกียร์ธรรมดาสภาพดี-LPGพร้อมใช้  (อ่าน 450 ครั้ง)

เมย์

• บุคคลทั่วไป
    เนื่องจากกำลังจะข้ามรุ่นไปเล่นพาสสาทบี 5
    จึงจำเป็นต้องสะสมทุนโดยสละเวนโต้เกียร์ธรรมดาที่ไม่รู้จักคำว่าจุกจิก รถซึ่งใช้มานาน สภาพทั่วไปดีๆเดิมๆบางๆ สีบรอนซ์ยังสวย พี่ชายใช้มามือเดียว ไม่มีควันขาว ยางเพิ่งเปลี่ยนได้5เดือน ช่างโฟล์คดูแลประจำ ที่สำคัญติด LPG ให้เรียบร้อยมีใบวิศวะพร้อมโอน ระบบแก๊ส2ระบบที่ไม่เคยงอแง ราคา9.2หมื่น ถ้าชอบต่อรองได้หนูไม่ถือ-ชอบใจก็โอเค...
    รถจอดไว้ที่โรงรถบ้านรังสิต ขอบคุณค่ะ
    เมย์ 086-6678935 (เฉพาะเสาร์-อาทิตย์)

[ 3 ม.ค. 2551 , 21:23:31 น

เมย์

ถ้าถามหนูตรงๆว่าซื้อไปแล้วต้องนำไปเข้าโรงหมอซ่อมใหญ่อะไรอีกหรือไม่ ตอบว่าไม่มีค่ะ รถคันนี้ไม่ได้ป่วยอะไรเรื้อรัง นำไปลุยได้ทันที ครัชก็เพิ่งยกครบชุดใหญ่ไป เครื่องยนต์ก็ทนทานแบบโฟล์คชึ่งเดียวติดเดินเรียบ สายพานราวลิ้นเปลี่ยนไปเมื่อราว4-5เดือนที่แล้ว เกียร์ธรรมดายิ่งไม่ต้องพูดถึง เบรคก็เพิ่งเปลี่ยน ช่วงล่างส่วนใหญ่(แม้จะไม่ใช่ทั้งหมด)ก็ทำไปแล้ว(บูชปีกนก ลูกหมากทุกตัว ยางรองเบ้า เป็นต้น) ช่างที่ดูแลคือช่างกร ช่างที่อู่อ๊านซ์ ช่างที่อู่ควอทโต้มีนบุรี...นะคะ
    3 ม.ค. 2551 , 21:55:29 น

เมย์

ถ้าถามหนูตรงๆว่าซื้อไปแล้วต้องนำไปเข้าโรงหมอซ่อมใหญ่อะไรอีกหรือไม่ ตอบว่าไม่มีค่ะ รถคันนี้ไม่ได้ป่วยอะไรเรื้อรัง นำไปลุยได้ทันที ครัชก็เพิ่งยกครบชุดใหญ่ไป เครื่องยนต์ก็ทนทานแบบโฟล์คชึ่งเดียวติดเดินเรียบ สายพานราวลิ้นเปลี่ยนไปเมื่อราว4-5เดือนที่แล้ว เกียร์ธรรมดายิ่งไม่ต้องพูดถึง เบรคก็เพิ่งเปลี่ยน ช่วงล่างส่วนใหญ่(แม้จะไม่ใช่ทั้งหมด)ก็ทำไปแล้ว(บูชปีกนก ลูกหมากทุกตัว ยางรองเบ้า เป็นต้น) ช่างที่ดูแลคือช่างกร ช่างที่อู่อ๊านซ์ ช่างที่อู่ควอทโต้มีนบุรี...นะคะ
    3 ม.ค. 2551 , 21:55:39 น

เมย์

อ้อ ลืมบอกอีกอย่าง รถคันนี้จดทะเบียนตอนออกรถเมื่อ "8 ธันวาคม" ปี 94 ค่ะ
    3 ม.ค. 2551 , 21:58:08 น

G3A

อยากได้เกียร์อะ
    3 ม.ค. 2551 , 23:22:04 น

ok

แล้วจะให้เพื่อนไปดูด่วนนะครับ
    4 ม.ค. 2551 , 09:28:28 น

B5555555

เกียร์ธรรมดาจะหาอะไหล่ยากนะ ถ้าเกียร์มีปัญหา
    6 ม.ค. 2551 , 20:40:42 น

โอ๋ Vento

...แต่  แหม  มันก็มีปัญหายากกว่าเกียร์ออโต้มากนะ...
    7 ม.ค. 2551 , 11:02:20 น

ลดได้เต็มที่เท่าใด อยากได้เกียร์ออโต้
    15 ม.ค. 2551 , 14:54:24 น