• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับหาอู่หรือช่างที่ชำนาญเรื่องระบบไฟของรถ passatB5  (อ่าน 523 ครั้ง)

B5

• บุคคลทั่วไป
    ขอรบกวนท่านผู้รู้หน่อยนะครับ มีใครพอทราบไม๊ครับว่ามีอู่นอกที่มีช่างที่ชำนาญเรื่องระบบไฟของรถ passatB5 บ้างครับ พอดีรถผมมีปัญหาเกี่ยวกับระบบไฟและกล่องควบคุมภายในห้องโดยสารอ่ะครับอยากได้ช่างที่พอรู้เรื่องทำอ่ะครับ ไม่ทราบมีใครพอรู้จักช่างที่พอซ่อมระบบไฟB5ได้บ้างครับ รบกวนช่วยแนะนำที่ชื่ออยู่ของอู่และเบอร์โทรด้วยจะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ ตอนนี้ยังไม่อยากเข้าศูนย์อ่ะครับ ใครพอทราบขอความกรุณาด้วยนะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

[ 15 ก.ค. 2550 , 18:08:21 น

สวัสดีครับลองไปอู่นี้ดูนะครับ อยู่ตรงถนน นวมินทร์  นะครับ ชื่อ อ. คำนึง เบอร์โทรนะครับ02-9448024..029477193 อู่นี้ผมเอารถโฟล์คกอล์ฟผมไปลงเครื่องที่อู่อื่นมาครับแล้วระบบไฟมีปัญหานะครับผมเลยให้ที่อู่นี้ทำให้ครับ อัธยาสัยดีครับปรึกษาได้เลยครับและผมว่าช่างฝีมือมาก ถามปัญหาอะไรก็ตอบได้หมดครับ
    15 ก.ค. 2550 , 22:18:06 น

B5

ขอบคุณคุณkikมากครับที่แนะนำ ท่านอื่นมีคำแนะนำอะไรยินดีรับฟังครับ ผมขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
    16 ก.ค. 2550 , 18:19:10 น

มีอีกอู่นึงนะค่ะ เป็นอู่ประจำ .. เคยเอารถที่บ้านซึ่งเมื่อก่อนเอาไปวางเครื่องรถญี่ปุ่นมาจากอู่แห่งหนึ่ง แล้วเค้าวางระบบไฟไม่เป็น ก้อเลยเข้าไปให้ที่นี่เค้าแก้ให้ .. ก้อหายนะค่ะ เพราะว่าตอนแรกเนี่ยรถจะสตาร์ทไม่ติดตอนเช้านะค่ะ .. หลังจากทำแล้วก้อหาย .. คงต้องโทรไปนัดก่อน แล้วค่อยเข้าไปนะค่ะ 02-5140723-5 โทรไปสอบถามความรู้จากเค้าก่อนก้อได้ค่ะ
    18 ก.ค. 2550 , 14:43:38 น

B5

ขอบคุณคุณtoledoมากครับที่แนะนำ
    19 ก.ค. 2550 , 21:48:49 น