• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่า พวงมาลัย airback สามารถ ใส่ golf3 ที่ไม่มีระบบ airback ได้ไหม  (อ่าน 160 ครั้ง)

โอ้

• บุคคลทั่วไป
    แล้วตัดสายไฟ airback ทิ้งได้ ใช่ไหม คับ
    [ 9 พ.ค. 2550 , 11:20:30 น

vw golf mk3

• บุคคลทั่วไป
    ได้ครับ เฟืองเดียวกัน อย่าลืมเอาสายไฟจุดระเบิดแอร์แบ็ค ออกด้วยเกิดช๊อตขึ้นมากับไฟแตรรถก็ตูมครับ  ใ่ส่แล้วเท่ได้อย่างเดียว ใช้งานไม่ได้ เสียดายเงินครับ
    9 พ.ค. 2550 , 17:09:33 น