• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ  (อ่าน 185 ครั้ง)

ฟี

• บุคคลทั่วไป
    ขอคำแนะนำ
    « เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    พึ่งซื้อ SEAT รุ่น alhambra มือ 2 มา  ต้องการนำรถเข้าเช็คสภาพโดยรวม  ช่วยแนะนำอุ่ที่น่าสนใจด้วยค่ะ  แถวไหนก็ได้เพราะอยู่ต่างจังหวัดอยู่แล้ว  ปัญหาที่เห็นในปัจจุบัน มีคราบจาระบีที่เพลาขับด้านซ้าย  เรือนไมล้เส้นขาดบางจุด   กล่องเก็บของขายึดหัก  และต้องการซ่อมแซมภายในตัวรถ เช่น บุหลังคา  และประตูข้างใหม่  ช่วยแนะนำร้านด้วยค่ะ ขอบคุณมาก ๆ  ค่ะ
    [ 8 ก.พ. 2550 , 15:08:07 น

vw golf mk3

• บุคคลทั่วไป
    RE: ขอคำแนะนำ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    แนะนำอู่ช่างอำพร อยู่ถนนกรุงเทพฯกรีฑา ฝั่งตรงข้ามเยื้อง ๆ กัน มีร้านอุดมการช่าง (ช่างดิน) รับทำเบาะ บุหลังคา และซ่อมภายใน จะได้ไปที่เดียวจบครับ ถ้าแนะนำที่อื่นจะวิ่งรถหาร้านหลายรอบ เบอร์โทรอู่สามารถหาได้จากกระทู้เก่า ๆ ครับ พอดีตอนนี้ทำเบอร์แกหายไป ใช้ฟังก์ชั้น ค้นหาข้อความที่คุณสนใจ ที่หน้ากระทู้ครับ
    8 ก.พ. 2550 , 15:16:34 น