• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: passart b5 หน้ามันทิ่มลง แม้นว่าเปลี่ยนโช้คใหม่ 4 ตัวแล้ว รบกวนช่วยแนะนำผมด้วยครับบบบบ  (อ่าน 166 ครั้ง)

โจ -

• บุคคลทั่วไป
    ผมใช้ b5 อยู่
    แต่ตอนนี้มันหน้าทิ่งลงครับ
    ไม่รู้จะทำไง
    จะเปลี่ยนลองสปริง มันก็แพงมากเลย ตัวละ4000 ก่อนลดครับ
    ไม่รู้ว่าต้องเปลียน่ไหม แล้วหาได้ที่ ไหนถูก
    ขอบคุณมากมากเลยครับ กำลังงง หาทางออกไม่ได้

[ 7 ม.ค. 2006 , 18:41:52 น

โจโจ้ KK

ใช้โช้คตรงรุ่นหรือเปล่าครับ
    เพราะพี่สาวเคยเอารถไปเปลี่ยนโช้คแถวเมืองนนท์
    กลับบ้านมาก้นโด่งเลยครับ ผมต้องเอาไปให้เค๊าแก้
    สาเหตุก็คือ  เจ้าของร้านหยิบโช้คหลังให้ช่างผิดครับ

7 ม.ค. 2006 , 19:45:47 น

โจ

ตรงครับผม คือเลือกเองเลย
    เป็น monroe reflex ตัวใหม่เลยครับ

รบกวนแนะนำด้วย

9 ม.ค. 2006 , 11:49:33 น

chat

ยางกันกระแทกโชคอัพ
    11 ม.ค. 2006 , 09:03:36 น