• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำด่วนครับ.  (อ่าน 485 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    ขอคำแนะนำด่วนครับ.
    « เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    รถเต่าของผมเกิดปัญหาดังนี้ครับ
        น๛Hามันเบนซินรั่วออกมาจากพื้นแชสซีด้านล่างตรงบริเวณล้อขวาด้านหลังตลอดเวลา(เป็นแชสซีที่มาจากด้านหน้าแล้วแยกเป็นสองด้าน ตรงกลางเป็นตัวที่เอาไว้เติมน๛Hามันเฟื่องท้าย) ตอนนี้ผมดูดน๛Hามันออกหมดแล้ว พึ่งลากมาถึงบ้าน
         ผมอยากทราบว่าท่อน๛Hามันอยู่ตรงไหน น่าจะเกิดจากอะไร   และควรจะแก้ไขเบื้องต้นอย่างไร บ้านผมอยู่แถวพัฒนาการ มีอู่แถวนี้บ้างมั้ยครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
         ขอบคุณทุกท่านไว้ล่วงหน้าครับ ที่ให้คำแนะนำ

[ 3 ก.ค. 2544 , 19:27:37 น