• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยด่วนเลยกุญแจรถหาย ช่วยด้วยครับ  (อ่าน 162 ครั้ง)

thekop

• บุคคลทั่วไป
    ตอนนี้ผมไม่สามารถเอารถออกไปได้เลยอ่ะครับ ประตูเปิดได้เพระไม่ได้ล็อกไว้ ผมควรจะต้องทำยังไงบ้างครั้งไม่รู้เลยว่าควรจะทำไงดีช่วยผมด้วยนะครับ
    [ 1 พ.ย. 2005 , 01:14:38 น

vw1

• บุคคลทั่วไป
    RE: ช่วยด้วยด่วนเลยกุญแจรถหาย ช่วยด้วยครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    แนะนำให้เจ้าของรถเท่านั้นนะครับ  ถ้าแฮปมาก็ไปคืนเจ้าของซะ อิ อิ ..  ถ้าเป็น air cool ก็ต่อสายตรงไปก่อน  แล้วค่อยเปลี่ยนชุดกุญแจใหม่เลยครับ สำหรับกลอนประตูต่างๆสามารถถอดเอาไปทำดอกใหม่ได้ครับ   แต่ถ้าเป็น water cool ก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน  เท่าที่พอรู้ก็ติดต่อบริษัท vw ทำเรื่องขอกุญแจใหม่ได้ครับ
    4 พ.ย. 2005 , 11:36:58 น