• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการอะไรgolf1หาได้ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 162 ครั้ง)

G1

• บุคคลทั่วไป
    ต้องการอะไหล่ตัวถ้งครับของผมเป็น4ประตู
    อยากได้พวกยางขอบประตู ยางขอบกระจก หน้า-หลังและหูช้าง คิ้วขอประตู ไฟท้าย ครับใครมีเบอร์ร้านหรือใคมีอะไรจำพวกนี้เก็บไว้บ้าง ขอเบอร์ทีครับจะรีโทรกลับไปครับ เออลืมเลยครับขอเบอผร์ร้านอะไหล่ด้วยนัครับ

[ 3 ต.ค. 2005 , 18:11:11 น