• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: golf 3 11manual คันเกียร์กว้างที่คุณไก่ post ไว้  (อ่าน 183 ครั้ง)

fisho -

• บุคคลทั่วไป
    คันเกียร์กว้างครับ  หลวมด้วย ถ้า DIY จะเสียค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ
    แล้วหัวคันเกียร์มีมีขายมั๊ยครับของเดิมแตก  อ้ออีกอย่าง หนังหุ้มโพรงกันเกียร์มีเปลี่ยนมั้ยครับ  ขอบคุณครับ

[ 11 พ.ย. 2547 , 14:56:32 น