• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ยางขอบกระจกหน้า/หลัง(สีขาว) ของโฟล์คเต่าซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่  (อ่าน 2012 ครั้ง)

ยางขอบกระจกหน้า/หลัง(สีขาว) ของโฟล์คเต่าซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่ ต้องการซื้อด่วนมากครับ
    [ 6 พ.ย. 2543 , 19:50:26 น

moo

• บุคคลทั่วไป
    ซื้อได้ที่ american shop , abd , showtime
    หาซื้อได้ทั่วไปครับบางอู่ก็มีขายแต่ที่แน่ๆมีที่บอกไปนี้ครับ ถ้าจำไม่ผิดเส้นละประมาณ 700 ครับ แต่ถ้า
    รอบคันก็สามสี่พันครับ

7 พ.ย. 2543 , 01:14:44 น

moo

ขอเพิ่มเติมครับผมสงสัยว่าทำไมต้องการด่วนด้วยครับ สงสัยจริงๆครับ ถ้าไม่รู้เบอร์ของร้านที่บอกไปถามมาก็ได้ครับ แต่ร้านที่บอกไปจะเป็นของแต่งจาก
    อเมริกาครับ

7 พ.ย. 2543 , 01:30:34 น

pop

ต้องขอขอบคุณคุณ moo มากนะครับ
    ส่วนที่ต้องการด่วนนะ ก็คือ ตอนนี้ต้องซื้อ ยางไปให้ช่างเค้าเปลี่ยนนะครับ ขอบคุณมาก ๆ นะครับ

7 พ.ย. 2543 , 16:28:32 น