• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเอารถไปเปลี่ยนเครื่องที่อู่แถวรามอินทรา ที่เจ้าของอู่เป็นอาจารยE(เห็นมีคนเค้าเรี  (อ่าน 1340 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    วันก่อนผมผ่านไปถามจะเอา golf ไปเปลี่ยนเครื่อง(เครื่องเก่ามันอืดครับ)เห็นคุยดีมากครับเครื่อง vr6 ทำให้เสร็จแสนกว่าๆแถมเทรินEครื่องเก่าให้ด้วยครับ หรือมีที่อื่นที่ดีกว่ามัEครับและมีท่านใดที่วางไปแล้วมั่งครับรบกวนแนะนำด้วยครับ ผมกลัวโดนหลอกครับ
    [ 16 พ.ค. 2544 , 22:55:02 น

เอ

หาอู่อื่นดีกว่าครับ อู่นี้ไม่ไหวครับแย่มากๆทำพูดดีไปอย่างนั้นแหละครับพอทำเข้าจริงๆไม่เหมือนกับที่พูดเลยครับเป็นอู่ที่ไม่มีสัจจะเลยที่เดียวแหละ มีสมาชิกในชมรม 4 ท่านรวมทั้งผมด้วยที่ไปวาง VR6 แล้วโดนอู่นี้ตีหัวแตกกลับมา ถ้าจะพูดถึงฝีมือในการวางก็งั้นๆอ่ะครับ เพียงแต่ว่าเขาวางมาเยอะเท่านั้นแหละ ถ้าคิดจะวางจริงๆแนะนำให้หาทั้งหัวแบบครบตามเชียงกง มาวางดีกว่าอู่วางเครื่องที่ไหนก็วางได้ครับเพราะไม่ต้องแปลงอะไรเลยอ่ะครับ  
    16 พ.ค. 2544 , 23:32:12 น

ชาย

คุณ เอ้ครับพอจะมีเบอรEทรมัEครับผมอยากโทรไปคุยด้วยครับ
    16 พ.ค. 2544 , 23:40:26 น

พิมพ

ไม่ได้หมายถึงอูEมิเลเนี่ยม ตรงซอยนวลจันทนEช่ไหมคะ
    17 พ.ค. 2544 , 08:28:27 น

vw3

อิอิ อู่เฮงซวย อาจารยEบ้าอะไร เข้าไปโดนกระซวกแน่ครับ (ไม่ใช่มิลลิเนี่ยม คับ)
    17 พ.ค. 2544 , 10:49:24 น

นน

เล่นบอกกว้างๆแบบนีEอู่อื่นๆที่อยู่แถวนั้นก็เสียหมดสิครับ บอกจุดสังเกตูที่พอเดาได้ไมE
    ว่าอู่อะไร อยู่ตรงใหนครับ

17 พ.ค. 2544 , 11:10:04 น

ชาย

ผมต้องขอโทษด้วยครับทีแรกนึดชื่ออู่ไม่ออกครับพึ่งไปค้นนามบัตรเจอครับ ชื่ออู่Gm ครับเป็นอู่อยู่ริมถนนจอดรถไดEซัก10คันได้มั้งครับเงินผมถ้าผมจะต้องเสียผมก็อยากได้ของที่ดีที่สุดครับ ไม่ใช่ว่าวางเครื่องแล้วไม่รับผิดชอบเลยครับผมเคยโดนจากที่อEนมาแล้วเลยกลัวครับ ต้องขอโทษด้วยครับถ้าทำให้บางท่านไม่พอใจครับ
    17 พ.ค. 2544 , 11:24:42 น

แผน

ลองไปดูผลงานที่พร้อมพงษEารEครEูนะครับว่าฝีมือเป็นอย่างไรเอาไว้พิจารญาดูฏ็แล้วกัน เห็นรถยุโรปมาวางเครื่องหลายคัน ถามหาชาญขัยก็แล้วกัน
    17 พ.ค. 2544 , 13:57:59 น

เอE

เพื่อนๆในชมรมเดินออกมาจากอูEGM เลือดโชกกันหลายคน
    17 พ.ค. 2544 , 16:58:38 น

นน

เค้าเป็นอาจารยEสอนที่ใหนเหรอครับ
    17 พ.ค. 2544 , 18:56:16 น

teacher

คุณนนทE.. คนนี้เค้าเป็นอาจารยEโรงเรียนฟันเละไม่มียั้งวิทยา.... ครับ.... อิอิ
    17 พ.ค. 2544 , 21:10:50 น

kittythai

M

ไหนๆแล้วขอเพิ่นข้อมูลเสริมเจ้าของกระทู้อีกนิดครับ อูEGM จะอยู่ตรงถนน สุขาภิบาล จาก กม8 ไป Happy land ครับ จะเป็นพวกเดียวกันกับ คนที่ชอบลง เบอรEทรประกาศว่าปรึกษาเรื่องอะไหลEVW ในคอลัมภEล็กEตามหนังสือรถเล่มละ 40 บาททั่วไปครับ ติดต่อไดEแต่ต้องลับมีดไปสู้ด้วยนะครับ
    20 พ.ค. 2544 , 13:28:54 น

พี

เคยเจอเหมือนกันครับแต่งานเค้าก็ดีน่ะ แต่ไม่ชอบอย่างเล็กๆไมEใหญ่ๆทำล่ะ เคร่องไม้เครื่องมือทันสมัยดีครับ แต่ต้องเข้าให้ถูกทางนิดนึง ต้องเห็นใจเค้าบ้างค่าเช่าเค้าก็เกือบแสนแล้วนา จะมาทำแต่งานร้อย สองร้อยอย่างไงอยูEจริงป่ะ เป็นอันว่าจะเลือกทำที่ไหนต้องศึกษากันก่อน
    15 มี.ค. 2546 , 13:52:42 น