• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเปลี่ยนลูกยางกันกระแทกอย่างเดียวโดยไม่เปลี่ยนโช๊คจะดีไหม  (อ่าน 209 ครั้ง)

--/-

• บุคคลทั่วไป
    คือไม่รู้ว่าจะเริ่มตรงไหน ก็จะซื้อลูกยางมาเปลี่ยนดูก่อน แบบเป็นแท่งๆที่คานหลังนะครับ จะดีไหม หรือยางหัวโช๊คอีก จะทำให้นิ่มขึ้นไหม
    [ 19 พ.ค. 2547 , 00:03:03 น

นุ้ย

แล้วรถอาการมันเป็นอะไรล่ะครับ บอกรายละเอียดอีกนิดดด จะได้มีเพื่อน Eช่วยตอบ
    ผมชอบแก้ปัญหาแบบทำทีเดียวให้จบไปเลยครับ เสียเงินค่าแรงทีเดียว

19 พ.ค. 2547 , 10:53:02 น

Vintage Volkswagen

ก็ง่ายๆครับ อะไรเสีย เสื่อมสภาพ ก็เปลี่ยน ลูกยางกันกระแทก ถ้าไม่เสีย ก็ไม่ต้้องเปลี่ยน ถ้้าอะไรที่ดีอยูEแล้วไปเปลี่ยนมัน ก็ไม่ทำให้นิ่มขึ้นหรอกครับ ถ้าเสื่อมทุกอย่าง ก็รอให้มีตังครบแล้วทำทีเดียว ไม่ต้องรื้อหลายรอบ จะดีที่สุดครับ
    21 พ.ค. 2547 , 02:28:50 น