• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเปลี่ยนหลอดไฟ สวิทย์ปรับไฟ ข้างสวิทย์เปิดไฟหน้า ครับ  (อ่าน 241 ครั้ง)

โยโกฮาหม้อ คลับ

• บุคคลทั่วไป
    คือผมอยากเปลี่ยนหลอดไฟ สวิทย์ปรับไฟสว่างภายในรถน่ะครับ อยู่ข้างสวิทย์เปิดไฟหน้านะครับ ของผมสงสัย มันจะขาด มันเปลี่ยนยาก มั้ยอ่ะครับ แล้วถ้า ไปอู่โฟล์ค มันประมาณเท่าไหร่ ครับ ใครทราบบ้างครับ ?
    [ 28 ม.ค. 2547 , 12:15:32 น