• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ซวยรับปีใหม่เลยครับ เอารถไปจอดมัฆวาฬไฟทับทิมหาย  (อ่าน 369 ครั้ง)

เอE6

• บุคคลทั่วไป
    กะว่าจะลงไปซื้อสลักประตูสักหน่อย โดนจนไดEท่านใดเอารถไประวังด้วยนะครับ ผมโดนตรงข้างคลองฮะ ตรงที่มีคนมาโบกให้จอดอ่ะ ถามมัน มันบอกว่าไม่รู้เรื่อง ไม่ได้รับฝากรถแค่โบกให้จอดเฉยEโห อยากจะต่อยมันจริง ตังก็จ่ายไปแล้ว ซวยรับปีใหม่เลยฮะ
    [ 12 ม.ค. 2547 , 00:33:48 น

วันชัย

เห็นมีคนบอกว่ามัฆวาฬจะปิดตลอดไป โดยทางเขตให้เวลาอีก 2 อาทิตยEครทราบบ้าง
    12 ม.ค. 2547 , 13:47:41 น

aniwat

ปิดก็ดี มีแต่โจร หาที่ใหม่ดีกว่า ผมไม่ไปมานานแล้ว
    13 ม.ค. 2547 , 17:31:07 น

A

ทราบจากคนดูแลพื้นทีEที่ขายของอยู่ที่แมคโครบางกระบือน่ะครับ ได้ยินบอกว่าทางเขตอนุญาตให้ขายได้อีกแคE2 สัปดาหEแล้วจะให้หาที่ขายใหมEก็คงต้องไปขายรวมกันที่แมคโคร บางกระบือล่ะครับ จนกว่าจะหาที่อื่นEต่อไปครับ
    13 ม.ค. 2547 , 23:11:10 น

คนเคยไป

ก็คงเพราะไปสัญญาอะไรไว้กับเขตน่ะสิ บอกว่าจะเป็นถนนที่ขายแต่อะไหล่รถ และโชวEถ จะขายไม่เหมือนตลาดนัด สุดท้ายมันก็แค่ตลาดนัดวันเสารEรรมดา
    14 ม.ค. 2547 , 13:18:31 น

เพื่อนคนเคยโดน

มันเลวจริงๆฉั้นนอย่าไปมันเลยพวกหัวขโมยทั้งนั้นแระครับ   เพื่อนผมก็โดนถอดไฟท้ายไป เป้นรถรุ่นท้ายลาดจอดไม่นานหายแวEไปกับตา....
    17 ม.ค. 2547 , 16:33:08 น

EMPI

เมคโค บางบือ ดีสุด ไฟสว่างด้วย จิงไหมท่านE/font>
    9 ก.พ. 2547 , 14:17:48 น