• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ้า ใครใช้ B4 ขอมือขวาหน่อย!!!  (อ่าน 47511 ครั้ง)

B4ใจน้อย

• บุคคลทั่วไป
    Re: เอ้า ใครใช้ B4 ขอมือขวาหน่อย!!!
    « ตอบกลับ #135 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 08:35:05 pm »
    วันนี้ไม่น้อยใจหละ เพราะสมาชิกใช้กันเยอะขนานนี้

รังสรรค์

• Newbie
    • *
    Re: เอ้า ใครใช้ B4 ขอมือขวาหน่อย!!!
    « ตอบกลับ #136 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 08:08:46 am »
    สวัสดี ครับคุณdorn และเพื่อนสมาชิกที่มีโอกาสแวะมาพบกันในหน้านี้ ครับสถานที่ผมเอ่ยถึงคือ สถานที่ ที่เราเปิดเผยไม่ได้ ครับเปิดมาเดี๋ยวบ้านแตกครับ  ;D (เป็นบ้านเกิดผู้ช่วยภรรยาครับประเทศใกล้เคียง) พอกลับมาก็มีโอกาสเข้ามาเยี่ยมชมทักทายทุกๆๆท่านด้วยความคิดถึงและอบอุ่นใจครับ

dorn

• Hero Member
    « ตอบกลับ #137 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 07:04:52 am »
    สวัสดี ครับคุณdorn และเพื่อนสมาชิกที่มีโอกาสแวะมาพบกันในหน้านี้ ครับสถานที่ผมเอ่ยถึงคือ สถานที่ ที่เราเปิดเผยไม่ได้ ครับเปิดมาเดี๋ยวบ้านแตกครับ  ;D (เป็นบ้านเกิดผู้ช่วยภรรยาครับประเทศใกล้เคียง) พอกลับมาก็มีโอกาสเข้ามาเยี่ยมชมทักทายทุกๆๆท่านด้วยความคิดถึงและอบอุ่นใจครับ

อยากมี....อย่างนี้บ้างจัง(เปิดเผยไม่ได้) ;D ;D ;D

ohm.amp.aok

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #138 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 09:37:28 pm »
    สมาชิกใหม่ครับอยู่ยโสธร ทะเบียน กข399 ยโสธร ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ ผมอ๊อดครับ

dorn

« ตอบกลับ #139 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 09:42:57 pm »
    สมาชิกใหม่ครับอยู่ยโสธร ทะเบียน กข399 ยโสธร ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ ผมอ๊อดครับ

แล้วท่านอืนเป็น หนุ่ม....หรือเปล่า ? ถ้าใช่...มีหวังจะเป็น 3 หนุ่ม 3 มุม ตัวจริง ประจำยโสธร

ยินดีต้อนรับครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2013, 09:47:30 pm โดย dorn »

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    « ตอบกลับ #140 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 03:47:58 am »
    กี่ท่านแล้วครับสำหรับสมาชิก บีสี่ ผมว่าเยอะแล้วน่ะเป็นร้อยแล้วมั้ง รสนิยมดีทุกคนเลย แอบชมตัวเองด้วย :) >:( 8) ;D

bigbird

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #141 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 11:00:55 pm »
    นก ครับ สีเทา ฌห5911 รถคันแรกในชีวิต
    วิ่งแถวดินแดง-บางนา และ เยี่ยมแม่นครปฐม

dorn

« ตอบกลับ #142 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2013, 09:17:22 pm »
    มาupหน่อย  ชาวb4คนหนึ่ง

B4+ธรรมดา

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #143 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 10:47:40 am »
    สีน้ำเงินเน่าๆวิ่งรามอินทรา ซ่อมนวมินทร์ เครื่องเดิม+เกียร์รรมดา 5242 ครับ

หะมู

« ตอบกลับ #144 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 01:36:32 pm »
    ขออนุญาตครับ ในฐานะที่ผมเป็นคนเริ่มกระทู้ใกล้เคียงกัน คือหาแนวร่วมคนใช้กอล์ฟแวเรี้ยนท์ ผมมีข้อสังเกตุว่า ในเมื่อเพื่อนนักเลง B4 เข้ามาแสดงตัวแล้ว  อยากให้แสดงรายละเอียดไว้ด้วย เช่น รถปีใหน ทะเบียนอะไร หรือที่ดีที่สุดคือเบอร์โทร หรืออีเมล์ ที่ติดต่อกันได้ เพราะอะไรครับ คือในของสมาชิกสายแวเรี้ยนท์ หลายท่านที่เข้ามาโพสแล้วก็ทิ้งร้างไปเลย ไม่ได้เข้ามาดูอีก ก็มีแต่จำนวน แต่ถ้ามีที่ติดต่อให้ไว้ บางทีมันก็๋ทำให้การรวมตัวกันดูมีน้ำหนัก มีประโยชน์หากจะมีกิจกรรมรวมตัว หรืออะไรก็สามารถแจ้งข่าวกันได้ดีกว่า อย่ากล้ัวครับ ต้องกล้า ต้องซ่า ต้องโฟล์ก

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    « ตอบกลับ #145 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2013, 02:57:53 am »
    ผมอยากให้จัดเป็นคาราวานโฟล์ก ไปเที่ยวที่ไหนกันสักแห่งน่าจะรู้จักกันดีขึ้น ไปทำบุญกันก็ดี ต่างจังหวัดน่ะครับ โฟล์กไปได้ทุกรุ่น แต่มาติดตรงน้ำมันแพงนี่หล่ะ เซ็งเลย

dorn

« ตอบกลับ #146 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 06:35:07 pm »
    สวัสดีคุณหะมู  เจ้าของสโลแกน ต้องกล้า ต้องซ่า ต้องโฟล์ก ได้ใจ ครับ

ทำบุญไหว้พระก็ดีนะครับใกล้ๆอยุธยา หรือ เช้าไหว้พระแถวสมุทรสาคร,สมุทรสาคราม บ่ายแวะทะเล เย็นกลับบ้าน

ไหว้พระแถวศรีราชา บ่ายบางแสน เย็นกลับบ้าน

ความสุขที่คุณดื่มได้ทั้งครอบครัว(ไม่ได้โฆษณานะ)

หะมู

« ตอบกลับ #147 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2013, 03:00:46 am »
    คงต้องหาเพื่อนที่พอจะมีความสามารถทางวาง road sheet ให้ช่วยเสนอมาดีกว่าครับ ไอ้ผมมันเคยแต่เขียนโปรแกรมหลอกฝรั่งไปเที่ยว แต่ร้างราจนไม่สามารถแล้ว ส่วนตัวก็ไม่ใช่คนที่ไปไหนไกลๆ บ่อยครับ ใครมีไอเดียก็แย้มๆ มาเลยครับ เริ่มกลุ่มเล็กๆ ก่อน เดี๋ยวก็เยอะเองครับ

dorn

« ตอบกลับ #148 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 09:28:23 pm »
    ขอเป็นผู้ตาม ดีกว่าครับ  ขนาดคุณหะมูยังหลอกฝรั่งไปเที่ยวได้ ก็ขั้นเทพแล้ว ใกล้ๆ วันเดียวก็ได้

รอคำตอบหลายๆท่านอยู่

dorn

« ตอบกลับ #149 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 09:36:08 pm »
    คุณหะมูเปิดกระทู้ใหม่เลยครับ ตามแนวทางไกค์เก่า ฝีมือฉมังระดับเทพ.

เช่นแนะนำการเที่ยวและจุดพักทานอาหารไปในตัว....น่าจะดีนะ

หรือคุณท่านอื่นๆจะแนะนำก็ได้นะ

เพื่อเป็นอีกช่องทางหนึ่งให้สมาชิกของเวปเราได้รู้ข้อมูลตอนตั้งโปรแกรมพาครับครัวไปเที่ยว