• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ้า ใครใช้ B4 ขอมือขวาหน่อย!!!  (อ่าน 47391 ครั้ง)

dorn

• Hero Member
    Re: เอ้า ใครใช้ B4 ขอมือขวาหน่อย!!!
    « ตอบกลับ #165 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 09:13:08 pm »
    สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกท่าน.....คงจำกันได้นะครับ
    พี่โกตี๋...พี่หะมู....ทั้งทีมงานweb......ครับ

poat_s

• Newbie
    • *
    Re: เอ้า ใครใช้ B4 ขอมือขวาหน่อย!!!
    « ตอบกลับ #166 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2014, 08:32:32 pm »
    แจ้งข่าว ระเบิดทุกชิ้น พาสสาท B4 อยู่อมตะนคร ชลบุรี ผมโทรไปติดต่อแล้วครับ สำหรับคนที่ต้องการอะไหล่บางชิ้น http://www.vwwatercoolerclub.com/webboard/index.php?topic=30681.0

หะมู

• Hero Member
    « ตอบกลับ #167 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2014, 09:44:22 pm »
    ตอบคุณ dorn Ninja - จำได้สิครับ หายไปซะเกือบปีมั๊ง โผล่มาทักแล้วก็หายไปอีกล่ะสิ  แต่พี่โกตี๋ ไม่ได้อยู่ที่นี่นะครับ ทักแบบนี้เดี๋ยวโดนคสช. สั่งไปรายงานตัวหรอก มีแต่โกเล็กคับ ฮิ ฮิ

ขอบคุณคุณ poat_s ที่แจ้งข่าว เอ้านักเลงพาสสาท B4 ใครขาดเหลืออะไรก็ลองสอบถามดูเร็วๆ นะครับ