• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ที่ร้ายที่สุดตั้งแต่เกิดมา อยากให้เพื่อนได้ลองอ่านดู  (อ่าน 1047 ครั้ง)

ไก่_vwthai

• บุคคลทั่วไป
    คุณ vwshowtime....สนามที่ผ่านมาเป็นอย่างไรบ้างครับ.. ได้ถ้วยบ้างเปล่า  ^_^
    12 ก.พ. 2546 , 00:34:55 น

เวนโต้..โต้

เท่าที่อ่านเนี่ยจะไม่ใช่ร้าน
    Max Auto express  แต่เป็นร้านแมค คงหมายถึงร้านล้อแมคที่ชื่อร้านมันชื่อร้านนวมินทร์ล้อแม็ค อยู่สุขา1 นะครับ  อ้อ..วันหลังลองบ่นในใจดูนะ จะได้ไม่เจ็บตัว  อย่าเสียเวลากับคนพวกนี้เลยครับ เหมือนเอาพิมเสนไปแลกกับเกลือ ไม่คุ้ม แค่นี้มันคงไม่ได้เงินจากกระเป๋าพวกเราแล้วล่ะ

12 ก.พ. 2546 , 12:54:56 น

แนะนำ

ผมว่าเจ้าของร้านน่าจะวิเคราะห์ดูว่าทำไมปลอกเหล็กมันแตก ราคาก็ไม่กี่บาท ทำไม่ไม่รับผิดชอบหรือ Service ลูกค้าไปเลบ(เปลี่ยนให่ใหม่) เพราะอย่างน้อยก็ได้ตังค์เค้าไปแล้ว ถ้าร้านดีจริงลูกค้าก็บอกกันปากต่อปาก แต่เป็นผมคงไม่กล้าไปแน่ๆ ร้านนี้ น่าจะลองไปประชาสัมพันธ์ที่ Web อื่นๆ เช่น pantip.com ห้องรัชดา ดูสิครับ มีนักเลงรถเยอะดีเหมือนกัน คงทำให้ยอดขายร้านนี้ดีขึ้นเยอะ
    12 ก.พ. 2546 , 16:23:57 น

ร่วมด้วยช่วยกัน

พี่..รูปพรรณสัณฐานเป็นยังไง บอกให้ละเอียดด้วย จะได้ไม่ผิดตัว และที่อยู่ ( อย่างละเอียด)  . . . แต่พี่ก็ต้องยอมรับนะว่าพี่ก็ไปว่าเขาเหมือนกัน ถึงแม้จะเบาก็เหอะ โอเคนะ
    13 ก.พ. 2546 , 09:40:06 น

ฮั้วa4

รูปพรรณมันนะหรอครับ ก้อขาวๆเตี้ยๆ อายุประมาณสี่สิบกว่า ร้านมันเล็กๆไม่ค่อยน่าเข้า ขายปลาด้วย(สงสัยขายแม็กไม่ค่อยได้) ตอนนี้เฉยๆแล้วครับ คิดว่าโมโหไปก้อไม่มีอะไรดีขึ้นมา ขอบคุณทุกคนนะครับ ที่เป็นห่วง ต่อไปไม่พอใจอะไรก้อคงไม่กล้าไปบ่นแล้วล่ะครับ แอบคิดในใจดีกว่าเนอะ
    13 ก.พ. 2546 , 12:47:04 น

เยื่อมัน

ร้านที่ชลบุรีก็อีกร้านครับ ที่ไม่ควรเข้าไปให้มันฟันครับ
    11 มี.ค. 2546 , 00:00:31 น

Passat97

เลิกไปร้านเล็กได้แล้ว ห่วยแตก หลอกลูกค้าบ่อยๆ
    18 มี.ค. 2546 , 17:38:02 น

v244gl

แย่มากร้านแบบนี้ไม่ต้องไปอุดหนุนมันหรออีกไม่นานมันเจ้งไปเองละ
    20 มี.ค. 2546 , 08:54:31 น

อยากเจ็บก็มา

อย่าโกรธความเห็นของ--คุณอย่ามองมุมเดียวนะน้อง --
    เพราะเขาคิดได้แค่นั้น  เนื่องจากเขาอาจกินหญ้าเป็นอาหารทุกเช้าค่ำก็ได้  โง่อวดฉลาด

27 มิ.ย. 2546 , 14:46:24 น

เก๋

บอกได้คำเดียวครับว่า กลับไปร้านมันอีก แล้ว ยำมันให้เละครับ........ มันทำของคนอื่นเค้าเสียหายแล้วยังจะไม่มีจรรยาบรรอีก

4 เม.ย. 2550 , 09:16:34 น